മുഖത്തെ ചുളിവുകളും പാടുകളും നീക്കം ചെയ്യുന്നത് ഇത്രയ്ക്ക് എളുപ്പമായിരുന്നോ? കണ്ടു നോക്കൂ.

മധുരം എന്നത് നാം ഓരോരുത്തർക്കും പ്രിയപ്പെട്ടതാണ്. മധുരം എന്ന് പറയുമ്പോൾ തന്നെ നാം ഓരോരുത്തരും മനസ്സിൽ വരുന്ന ഒന്നാണ് ശർക്കര. കുട്ടികളും മുതിർന്നവരും കഴിക്കാൻ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് ഇത്. കരിമീൻ ജ്യൂസിൽ നിന്നാണ് ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നത്. അതിനാൽ തന്നെ ഇതിനും ഷുഗർ ധാരാളം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ശർക്കര വിറ്റാമിനുകൾ കൊണ്ടും മിനറൽസ് കൊണ്ടും സമ്പുഷ്ടമാണ്. ഇതിൽ ധാരാളം ആന്റിഓക്സൈഡ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

അതിനാൽ തന്നെ ഇത് ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് മിതമായി കഴിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്. ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് മാത്രമല്ല ചർമ്മത്തിന്റെ സംരക്ഷണത്തിനും ഇത് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ ഒന്നാണ്. ചർമ്മത്തിലെ മുഖക്കുരു നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും ചരമ കാന്തിഎന്നന്നേക്കും നിലനിർത്തുന്നതിന് വേണ്ടി ഇത് നമുക്ക് പ്രയോജനപ്പെടുത്താവുന്നതാണ്. അതുപോലെതന്നെ മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ അതുവഴി പ്രായം കുറയ്ക്കാനും നമുക്ക് സാധിക്കുന്നു.

ഇത്തരം പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇത് നമുക്ക് ചെയ്തു തരുന്നു. അതിനാൽ തന്നെ ഇവയുടെ ഉപയോഗം നമ്മുടെ മുഖാന്തിക്ക് വളരെ നല്ലതാണ്. മുഖക്കുരുവിനെ പാടുകൾ ഉള്ള ഭാഗത്ത് ശർക്കര ഉപയോഗിക്കുന്നത് വഴി പാടുകളെയും അവിടുത്തെ ചുളിവുകൾ അകലുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇത്തരം ഗുണങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത് എന്നതാണ് ഇതിൽ പറയുന്നത്. ഇതിനായി ശർക്കര നല്ലവണ്ണം പൊടിച്ച് അതിലേക്ക് അല്പം തേനും ചെറുനാരങ്ങാനീരും.

ഉപയോഗപ്പെടുത്താവുന്നതാണ്.ഇത് നമ്മുടെ മുഖത്തും കൈകളിലും കാലുകളിലും നമുക്ക് പ്രയോജനപ്പെടുത്താവുന്നതാണ്. മുഖത്താണ് ഇടുന്നതെങ്കിൽ ചെറുനാരങ്ങയുടെ അളവ് കുറയ്ക്കേണ്ടത് അത്യാവിശ്യം തന്നെയാണ്.ഇതു കൂടാതെ ശർക്കര പലവിധത്തിലും നമ്മുടെ മുഖത്ത് നമുക്ക് അപ്ലൈ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. പ്രകൃതിദത്തമായ ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾക്ക് യാതൊരു സൈഡ് എഫക്റ്റും ഉണ്ടായിരിക്കില്ല. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *