കേരറ്റ് ജ്യൂസും ഇഞ്ചിനീരും ഇങ്ങനെ ചേർത്ത് കഴിച്ചാൽ ഉള്ള ഗുണങ്ങൾ അറിയണോ… ഇതൊന്നും അറിയാതെ പോകല്ലേ…

കേരറ്റ് ജ്യൂസ്ൽ ഇഞ്ചി നീർ ചേർത്ത് കുടിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ചു ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. കേരറ്റ് ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങൾ നിരവധി ഉള്ള ഭക്ഷണ വസ്തുവാണ്. കണ്ണിന്റെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെ ഏറെ ഗുണകരമാണ് എന്ന് പൊതുവേ പറയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇഞ്ചി ആണെങ്കിൽ പല അസുഖങ്ങൾക്കുള്ള മരുന്നാണ്.

ഇതല്ലാതെ പല ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങളും ഇഞ്ചിയിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ക്യാരറ്റ് ജ്യൂസിൽ ഇഞ്ചി നീർ ചേർത്ത് കുടിക്കുന്നത് ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയേറെ ഗുണകരമാണ്. ഇത് ഒപ്ടിക്കൽ വേർവിനെ ശക്തി പെടുത്തും. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കണ്ണിന്റെ കാഴ്ച ശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ക്യാൻസർ തടയാനുള്ള നല്ല ഒരു വഴിയാണ് കേരറ്റ് ഇഞ്ചി നീരിൽ ചേർത്ത് കുടിക്കുന്നത്. വൈറൽ ബാക്റ്റീരിയ രോഗങ്ങൾ തടയാനുള്ള ശക്തി ക്യാരറ്റ് ഇഞ്ചി നീർ മിശ്രിതത്തിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

ശർദ്ദി മനപുരട്ടാൽ പോലുള്ള രോഗങ്ങൾ തടയാൻ ക്യാരറ്റ് ഇഞ്ചി നീർ മിശ്രിതം സഹായിക്കുന്നതാണ്. മസിലുകൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന വേദനയും വീക്കവും പരിഹരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന നല്ലൊരു ഔഷധം കൂടിയാണിത്. ഈ മിസ്രിതം ഹൃദയത്തിലേക്കുള്ള രക്തപ്രവാഹം വർധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഹൃദയ പ്രശ്നങ്ങൾ തടയാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

മോണയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെ ഏറെ ഉത്തമമായ ഒന്നാണ് ഇത്. വായിൽ ഉമിനീർ ഉല്പാദിപ്പിക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇനി മുതൽ കേരറ്റ് ഉണ്ടാക്കുമ്പോൾ കുറച്ച് ഇഞ്ചി നീര് കൂടി ചേർക്കാവുന്നതാണ്. ഇത് ശരീരത്തിന് വളരെയേറെ ഗുണങ്ങൾ നൽക്കുന്നുണ്ട്. നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്ന ക്യാരറ്റിന്റെ ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ച് താഴെ കമന്റ് ചെയ്യുമല്ലോ. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *