ഇനി ഈ ഒരു കാര്യം ചെയ്താൽ മതി നിമിഷങ്ങൾ ക്കുള്ളിൽ തന്നെ ബാത്റൂം ടൈൽ വെള്ളിയായി കിട്ടും…

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ബാത്റൂം ക്ലീൻ ആക്കി എടുക്കാം. ബാത്റൂമിലെ വാൾ ടൈൽ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ബാത്റൂമിലെ ടൈലുകളെല്ലാം തന്നെ നല്ലപോലെ കറപിടിച്ചു സോപ്പ് മെഴുക്ക് എല്ലാം തന്നെ വീണു കറ പിടിച്ചു ഇരിക്കാറുണ്ട്. പ്രത്യേകിച്ച് ഫ്ലോർ ടൈൽ ക്ലീൻ ആകുകയാണെങ്കിൽ വാൾ ടൈൽ ക്ലീൻ ചെയ്യണമെന്നില്ല. ഇതുപോലെ കറപിടിച്ച പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാനായി സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഇത് നല്ലപോലെ ക്ലീൻ ആക്കി എടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അത്തരത്തിൽ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നത്. വെള്ള ടൈലുകൾ ആണെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുമ്പോൾ അതുപോലെതന്നെ ഭക്ഷണത്തിന്റെ കറകൾ പിടിച്ച് അഴുക്ക് ആകും. ഇത് പെട്ടെന്ന് തന്നെ കഴുകിയാൽ പോകുന്നതാണ്. ഇത് പെട്ടെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കാതെ വിട്ടു പോകുമ്പോഴാണ് കറയായി മാറുന്നത്.

ഇത് ക്ലീൻ ആക്കി എടുക്കേണ്ടതാണ്. ഇത് നല്ലപോലെ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അതുപോലെതന്നെ ഗ്യാസ് സ്റ്റവിന് താഴെ കഴുകാനായി വിട്ടു പോകാറുണ്ട്. കുക്കറിനകത്ത് നിന്ന് തെറിച്ചു താഴേക്ക് വരുന്നതാണ്. അതുപോലെതന്നെ ചോറ് വയ്ക്കുമ്പോൾ ഇതിൽ നിന്നുള്ള കഞ്ഞിവെള്ളം ഇത് കട്ടിയായി വീഴുന്ന ഭാഗമാണ്. ഇതെല്ലാം പെട്ടെന്ന് തന്നെ കഴുകിയാൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മാറി കിട്ടുന്നതാണ്.

ഇത് ശ്രദ്ധിക്കാതെ പോയാൽ കറ വരുന്നതാണ്. ടൈൽസിലെ കറകൾ എല്ലാം തന്നെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വൃത്തിയാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. അതുപോലെതന്നെ വാഷ്ബേസിൻ നല്ല തൂവെള്ളയായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നു. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : Vichus Vlogs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *