മാറാല ഇനി തരി പോലും വീട്ടിൽ വരില്ല..!! ഇനി വീട്ടിൽ വെറുതെ കളയുന്ന ഈ വെള്ളം മതി…

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. പ്രധാനമായും വീട്ടമ്മമാർക്ക് വളരെയേറെ സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. എല്ലാവർക്കും വളരെ ഉപകാരപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് ക്ലിനിക് ടിപ്പുമുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ കിച്ചൻ ടിപ്സും കാണാൻ കഴിയും. ഇതുപോലെ മാറാല നമ്മുടെ വീടിന്റെ അകത്ത് ആയാലും പുറത്തുആയാലും കാണാറുണ്ട്. ഇത് ക്ലീനാക്കുക വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റി എടുക്കാൻ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്.

   

എങ്ങനെ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മാറാല വരാതിരിക്കാൻ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ സ്റ്റീൽ പാത്രങ്ങൾ സോപ് ഇല്ലാതെ ഇത് ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. വെറുതെ കളയുന്ന മാത്രം മതി. പരിപ്പ് പയർ കുറച്ച് വെള്ളം ഒഴിച്ച് വയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ വീടിന്റെ അകത്തായാലും പുറത്തായാലും മാറാല പിടിക്കാറുണ്ട്. ഇത് എപ്പോഴും ക്ലീൻ ചെയ്യുകയായത് വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യമാണ്. ഇത്ര പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. ഇത് പച്ച വെള്ളത്തിലേക്ക് പിഴിഞ്ഞ് കൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് ഒരു ഇൻഗ്രീഡിയന്റ് കൂടി ചേർത്തു കൊടുക്കുക. അത് വിനാഗിരി ആണ്. ഇത് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഇത് നല്ല ക്‌ളീനിംഗ് ടിപ്പ് ആണ്. ഇത് ബക്കറ്റിലേക്ക് ഒഴിച്ചുകൊടുക്കുക. പിന്നീട് ഏതെങ്കിലും ഒരു തുണി ഉപയോഗിച്ച് തുടച്ച് കൊടുത്താൽ മാത്രം മതി. പിന്നീട് ഇത് മാറ്റി വയ്ക്കുക. പിന്നീട് ചെയ്യേണ്ടത് മാറാല കോൽ ഉപയോഗിച്ച് ആ ഭാഗം നല്ല രീതിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുത്ത ശേഷമാണ് ഇത്.

ഉപയോഗിച്ച ആ ഭാഗത്ത് സ്പ്രേ ചെയ്തു കൊടുക്കേണ്ടത്. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മാറാല പിടിച്ച ഭാഗമല്ല തന്നെ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇതെല്ലാം കളഞ്ഞശേഷം മാറാല കോലിൽ കുട്ടികളുടെ ബനിയൻ അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും കോട്ടൻ ക്ലോത്ത് ഉപയോഗിച്ച് മുടി കെട്ടിയ ശേഷം ഈ തുണിയിൽ ബക്കറ്റ് ആഡ് ചെയ്ത് വച്ചിരിക്കുന്ന സൊല്യൂഷൻ മുക്കി തുടച്ചു കൊടുത്താൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മാറാല പിടിക്കാതിരിക്കാൻ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Vichus Vlogs

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *