ചെറുനാരങ്ങയിലെ ഈ ഗുണങ്ങൾ അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ..!! ഇതൊന്നും ഇനിയെങ്കിലും അറിയാതിരിക്കല്ലേ..

ചെറുനാരങ്ങയിൽ ഒരുപാട് ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള കാര്യമെല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്. ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ നിരവധി ഘടകങ്ങൾ ചെറുനാരങ്ങയിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. പ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആവശ്യമായ വൈറ്റമിൻ സി ഘടകങ്ങളും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന കുറച്ചു ഹെൽത്ത് ടിപ്പുകൾ ഇത് ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയും. നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഭാരം കുറയ്ക്കാനും അതുപോലെ തന്നെ മുടി കൊഴിച്ചിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

അതിനായി നാരങ്ങ എടുത്തു വച്ചിട്ടുണ്ട്. നല്ല ഫ്രഷ് ആയിട്ടുള്ള നാരങ്ങ തന്നെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് ആപ്പിൾ സിഡാർ വിനാഗിരി ആണ്. ഇതിനെ ഒരുപാട് ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. നമ്മുടെ മുടിക്കും അതുപോലെതന്നെ ശരീരത്തിനും ഷുഗർ കുറയ്ക്കാനും കൊളസ്‌ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനും എല്ലാം വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന നമുക്ക് കുടിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഡ്രിങ്ക് ആണ് ഇത്. അതുപോലെതന്നെ ഇതും മുടിക്ക് കൂടി അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ എങ്ങനെ ഇത് ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ആദ്യം തന്നെ ചെറുനാരങ്ങ കട്ട് ചെയ്ത് എടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. നാരങ്ങയുടെ നീര് ആവശ്യമാണ്. ഒരു നാരങ്ങ ഫുൾ ആയി എടുക്കുക. നാരങ്ങയുടെ നീര് എടുത്ത് നമുക്ക് നോക്കാം. ഇതിനായി ആദ്യം തന്നെ അര മുറി നാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞെടുക്കുക. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ള തേനാണ്. അതുപോലെതന്നെ പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് ആപ്പിൾ സിഡർ വിനാഗിരിയാണ്.

ഇത് നമ്മുടെ ഒരുപാട് ശാരീരിക പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഒരു സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. എല്ലാവർക്കും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി കുടിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണിത്. വെയിറ്റ് ലോസ് ആഗ്രഹിക്കുന്നവരും അതുപോലെതന്നെ ശരീരത്തിലെ ടോസിനുകൾ കുറയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്കും വളരെ നല്ല ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : Tips Of Idukki

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *