ഒരു സ്പൂൺ തൈരിൽ ഇത്രയും ഗുണങ്ങളോ..!! ഇനി എത്ര പഴക്കമുള്ള കറുപ്പും കരിവാളിപ്പ് മാറ്റാം…

മുഖ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ മുഖത്ത് ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് ഒരു കിടിലൻ ഫേസ്പാക്ക് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നാണ്. നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ചില ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് മാത്രം ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നമ്മൾ ഉണ്ടാക്കി ഉടനെ തന്നെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ഫേസ്പാക്ക് അല്ല ഇത്. നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഉടനെ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഫേസ്പാക്ക് അല്ല അത്. ഉണ്ടാക്കി കഴിഞ്ഞ് 10 മണിക്കൂർ എങ്കിലും വെക്കുക. അതിനുശേഷം ആണ് ഇത് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത്. എന്നാൽ മാത്രമേ കൃത്യമായ റിസൾട്ട് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ. ഈ ഫേസ്പാക്ക് ഉപയോഗിച്ചാൽ ഉള്ള ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണെന്ന് നോക്കാം. പ്രധാനമായി ചർമം ചെറുപ്പം ആക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇനി എത്രതന്നെ ചുളിവുകളും വന്നിട്ടുള്ളവരാണ് എങ്കിലും ഈ ഫേസ് പാക്ക് തുടർച്ചയായി ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ ചർമ്മത്തിൽ നല്ല മാറ്റങ്ങൾ വരുന്നതാണ്. ചുളിവുകളും വരകളും മാറ്റിയെടുക്കാനും ചർമ്മം നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ക്ലിയർ ആക്കിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. മുഖത്തെ പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പല തരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ലോഷനുകളും ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കൂടുതലും സ്ത്രീകളാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവർക്ക് വളരെ സഹായിക്കുന്ന വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഫേസ് പാക്ക് തുടർച്ചയായി ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിൽ നല്ല മാറ്റങ്ങൾ തന്നെ വരുന്നതാണ്. ചുളിവുകളും വരകള് മാറ്റിയെടുക്കാനും സ്കിൻ നല്ല ക്ലിയർ ആക്കി എടുക്കാൻ വളരെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

നമ്മുടെ സ്കിന് ചെറുപ്പം ആയിരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന കോളജിന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ അടങ്ങിയ ഒരു ഫേസ് പാക്ക് ആണ് ഇത്. മാത്രമല്ല കറുത്ത പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും കരിമംഗല്യം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടാതെ കണ്ണിനു ചുറ്റും കാണുന്ന കറുപ്പ് നിറം ചുളിവുകളും വരകളും മാറ്റിയെടുക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്ന് നോക്കാം. ഇതിനെ ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ള തൈര് ആണ്. മുഖത്ത് നല്ല രീതിയിൽ കരിവാളിപ്പ് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരു പ്രാവശ്യം തൈര് ഉപയോഗിച്ചാൽ തന്നെ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിലുള്ള കരിവാളിപ് മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *