കണ്ണിനു ചുറ്റുമുള്ള കറുപ്പ് നിറം ഇനി ഒരു വിഷയമേയല്ല… വളരെ വേഗം മാറ്റാം…

സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുന്നവരാണ് എല്ലാവരും. ചെറിയൊരു ഫോൾട് കണ്ടാൽ കൂടി അത് വളരെ വലിയ ഒരു പ്രശ്നമായി കണ്ട് പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. മുഖത്തെ സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങളും അതുപോലെതന്നെ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങളുമാണ് ഇത്തരത്തിൽ കൂടുതലായി ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകുന്നത്. നമ്മുടെ സൗന്ദര്യ സങ്കല്പത്തിന് പ്രധാന വെല്ലുവിളിയായി തോന്നുന്ന ഒന്നാണ് കണ്ണിനു ചുറ്റുമായി തോന്നുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ മുഖ മറ്റെല്ലാ ഭാഗവും ക്ലീൻ ആയാൽ തന്നെ കണ്ണിനു ചുറ്റുമുള്ള കറുത്ത പാടുകൾ ഉണ്ടായിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഇതുവലിയ രീതിയിൽ തന്നെ സൗന്ദര്യത്തെ ബാധിക്കുന്നുണ്ട്.

ഇത് കൂടുതല് ഏയ്ജ് ആയതായി തോന്നും അതുപോലെതന്നെ ടയഡ് ആയതായി തോന്നും മുഖത്തിന് ആകെ പ്രശ്നമാണ്. വളരെ ഈസിയായി ചില ഹോം ടിപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഏഴുദിവസംകൊണ്ട് കണ്ണിന് ചുറ്റുമുള്ള കറുത്ത പാടുകൾ പൂർണ്ണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. എന്തെല്ലാമാണ് അത്തരത്തിലുള്ള ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് എന്നാണ് നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. എങ്ങനെ ഇത് തയ്യാറാക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. ഇതിനായി ഇവിടെ ആദ്യ ആവശ്യമുള്ളത് ഒരു കഷ്ണം അലോവേരയും അതുപോലെതന്നെ തക്കാളിയും ആണ്.

ആദ്യം തന്നെ ഇതിന്റെ ജെൽ എടുക്കുക. പിന്നീട് അലോവേര ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് തന്നെ എടുക്കുക. നല്ല ഫാസ്റ്റ് ആയി റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. ഇതിന്റെ ജെൽ എടുക്കണം. ചീർപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ കത്തി കൊണ്ട് തന്നെ ചെറിയ കഷണങ്ങളായി ഇത് എടുക്കാവുന്നതാണ്. അലോവേര കണ്ണിന്റെ ചുറ്റുമുള്ള കറുത്ത പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ മാത്രമല്ല കണ്ണിന്റെ ചുറ്റും കാണുന്ന ചെറിയ ചുളിവുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് കൂടുതലായി ഉണ്ടാവുന്നത് കൂടുതലായി പ്രായമാകുമ്പോഴാണ്. കണ്ണുകളിലാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ആദ്യം കാണുക.

ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ലോഷനുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നവരും നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഉണ്ട്. എന്തെല്ലാം ചെയ്താലും നല്ല കൃത്യമായ റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Kairali Health

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *