വീട്ടിൽ മാറാല ഇനി കണി കാണാൻ കിട്ടില്ല… ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽമാറാല അടിമുടി മാറും…|tips and tricks

എല്ലാവർക്കും ഏറെ ഉപകാരപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില എളുപ്പ വിദ്യകളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. എല്ലാവർക്കും തീർച്ചയായും ഉപകാരപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒരിക്കലെങ്കിലും ഫേസ് ചെയുന്ന പ്രശ്നങ്ങളാണ് നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള മാറാല കെട്ടുന്ന പ്രശ്നം. എത്ര ക്ലീൻ ചെയ്താലും വീണ്ടും മാറാല ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളിലും മാറാല ക്ലീൻ ചെയുന്നത് വലിയ രീതിയിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് കിടിലൻ ടിപ്പുകൾ ആണ്. ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മാറാല ക്ലീൻ ചെയ്ത ശേഷം ഏതെങ്കിലും ഒരു സ്റ്റെപ്പ് ഫോളോ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ വീണ്ടും മാറാല ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഒരു പരിധിവരെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

പ്രത്യേകിച്ച് ഇത്തരത്തിലുള്ള മാറാല ശല്യം ഉണ്ടാകുന്നത് പഴയ വീടുകളിലും അതുപോലെതന്നെ ഓടിട്ട വീടുകളിലും ആണ്. ഇത്തരം സന്ദർഭങ്ങളിൽ ഈയൊരു കാര്യം ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ഒരുപാട് ഉപകാരപ്പെടും. ആദ്യം തന്നെ മാറാലകോൽ ഉപയോഗിച്ചു എല്ലാം മാറാല നല്ലതുപോലെ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുക. അതിനുശേഷം ആണ് ടിപ്പുകൾ ഫോളോ ചെയ്യേണ്ടത്. വീണ്ടും മാറാല പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാവാതിരിക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത്.

വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ എല്ലാത്തരം മാറാലയം നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇതിനായി ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഒരു കപ്പ് വെള്ളമാണ്. ഒരുപാട് വെള്ളമൊന്നും ഇതിനായി ആവശ്യമില്ല. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് പുൽ തൈലം ആണ്. ഇത് രണ്ടു തുള്ളി വെള്ളത്തിലൊഴിച്ച് കൊടുക്കുക. പിന്നീട് ഇത് ഉപയോഗിച്ച് മാറാല വരുന്ന ഭാഗത്ത് നല്ല പോലെ ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുകയാണ് എങ്കിൽ മാറാല കെട്ടുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.