ശരീരത്തിലെ വിറ്റാമിൻ കുറയാതിരിക്കാനും അതുപോലെതന്നെ മുടി കൊഴിയാതിരിക്കാനും

ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ പോഷകടകങ്ങൾ ആവശ്യമായ രീതിയിൽ ലഭിക്കാതെ വരുന്നതുമൂലം നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളാണ് ശരീരത്തിന് നേരിടേണ്ടി വരുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ട്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ പോഷകങ്ങൾ ലഭിക്കാത്തത് മൂലം നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ കണ്ടു വരാറുണ്ട്.

നമുക്ക് പല ആവശ്യമായ ന്യൂട്രിയൻസും ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന കാര്യം എല്ലാവരും ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ടതാണ്. ഇത്തരത്തിൽ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് നേർവ്സ് അതുപോലെതന്നെ ബ്ലഡ് വെസൽസ് കണക്റ്റീവ് ഇഷ്യൂസ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ ജോയിന്റ്സ് ബോൺസ് എല്ലുകളുടെയും പല്ലുകളുടെയും ശക്തിക്ക് ആരോഗ്യത്തിന് എല്ലാം ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ട ചില വൈറ്റൽ ന്യൂട്രിയൻസ് ഉണ്ട്. ഇത് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതുപോലെ കാൽസ്യം വൈറ്റമിൻ ഡി ത്രി എല്ലുകളുടെ പല്ലുകളുടെയും ആവശ്യത്തിനായി നാം എടുക്കേണ്ടതുണ്ട്.

കൂടാതെ വൈറ്റമിൻ എ വൈറ്റമിൻ ഡി വൈറ്റമിൻ ഇ വൈറ്റമിൻ കെ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിന്റെ ആരോഗ്യത്തിനായും ചർമ്മത്തിന്റെ അസുഖങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് വൈറ്റമിൻ എ സപ്ലിമെന്റ്. ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്നും ഇത് ലഭിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന കാര്യം പ്രത്യേകം ഉറപ്പു വരുത്തേണ്ടതാണ്. പലപ്പോഴും ഇത് ടാബ്ലെറ്റ്സ് ആയി കഴിക്കാൻ എല്ലാവർക്കും മടിയാണ്. ഭക്ഷണത്തിൽ ഇത് എങ്ങനെ ഉൾപ്പെടുത്താൻ സാധിക്കും.

തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വൈറ്റമിൻ എ ഏറ്റവും കൂടുതലായി ലഭിക്കുന്ന ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ വെജിറ്റബിൾ ബ്രോക്കോളി ചീര എന്ന് വിളിക്കുന്ന ലീവ്സ് അതുപോലെതന്നെ നോൺ വെജിറ്റേറിയൻസിൽ പല തരത്തിലുള്ള ലിവർ എഗ്ഗ് യോക്ക് എന്നിവയെല്ലാം വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഇതിനെല്ലാം തന്നെ വൈറ്റമിൻ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു.