ചുണ്ടുകളിലെ കറുപ്പ് നിറം മാറ്റി മുഖം സുന്ദരമാക്കാം..!! ഈ വിദ്യ അറിയൂ…|lip balm making

സൗന്ദര്യം ശ്രദ്ധിക്കുന്നവർ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളും സൗന്ദര്യത്തോടെ കാത്തുസൂക്ഷിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുന്നവരാണ്. മുഖസൗന്ദര്യം ശരീരസൗന്ദര്യം മുടിയുടെ സൗന്ദര്യം എന്നിവയെല്ലാം കാര്യമായി തന്നെ ഇവർ പരിഗണിക്കും. ഇത്തരത്തിൽ മുഖസൗന്ദര്യം ശ്രദ്ധിക്കുന്നവർ ചുണ്ടുകളുടെ സൗന്ദര്യവും കാര്യമായി ശ്രദ്ധിക്കുന്നവർ തന്നെയാണ്. എന്നാൽ പലപ്പോഴും ചുണ്ടുകളിൽ സൗന്ദര്യം നിലനിർത്താൻ വേണ്ടി പല തരത്തിലുള്ള കെമിക്കൽ വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഇത് പലപ്പോഴും പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാനുള്ള സാധ്യതയും വളരെ കൂടുതലാണ്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഇങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്. നിങ്ങളുടെ ചുണ്ടിലെ കറുപ്പ് നിറം മാറാന് അതുപോലെതന്നെ സോഫ്റ്റ് സ്മൂത്ത് ആയിരിക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ലിപ് ബാം എങ്ങനെ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്. പ്രൊഫഷണൽ രീതിയിൽ ആണ് ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നത്. ഇതിന് എന്തെല്ലാമാണ് ആവശ്യമുള്ളത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം.

ഇതുകൊണ്ടുള്ള ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്. ഈ ലിപ് ബാം കളർ മഞ്ഞ നിറത്തിൽ ആണ് കാണാൻ കഴിയുക. ലിപ് ബാം റിസൾട്ട് വേണ്ടിയാണെങ്കിൽ കളറിൽ യാതൊരു പ്രാധാന്യവും ഇല്ല. നിറം കൂടുതലായി ചേർക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്ന സമയം എത്ര ഡ്രൈ ആയ ചുണ്ടുകൾ ആണെങ്കിലും നന്നായി സ്മൂത്തായി വരുന്നതാണ്. നല്ല തിളക്കം ചുണ്ടുകൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇതുകൂടാതെ ചുണ്ടുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറം മാറ്റിയെടുക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായകരമാണ്.

നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ്. തേൻമെഴുക് സ്വീറ്റ് ആൽമണ്ട് ഓയിൽ ബട്ടർ വൈറ്റമിൻ ഇ ക്യാപ്സ്യൂൾ തുടങ്ങിയവ ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. NB ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് നല്ലത്. ഓരോരുത്തരുടെയും ശരീരം പലതരത്തിലാണ് ഇതിനെ പ്രതികരിക്കുക. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഉപയോഗിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.