മുഖത്തെ നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഇനി പാർലറുകളോ ക്രീമുകളോ വേണ്ട.

നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ സൗന്ദര്യത്തിന് വളരെയേറെ പ്രാധാന്യം കൽപ്പിക്കുന്നവരാണ് നാം. സൗന്ദര്യത്തിൽ പ്രധാന പങ്കു വഹിക്കുന്ന ഒന്നാണ് മുഖകാന്തി. നല്ല നിറമുള്ള സ്കിന്നാണ് നാം ഓരോരുത്തരുടെയും ആഗ്രഹം. ഇതിനായി ഇന്ന് മാർക്കറ്റിൽ അവൈലബിൾ ആയിട്ടുള്ള പല രീതിയിലുള്ള ക്രീമുകളും ഫേസ് വാഷുകളും നാം ഉപയോഗിക്കുന്നു. കൂടാതെ സ്പാ ഫേഷ്യൽ ബ്ലീച്ചിങ് തുടങ്ങി ഒട്ടനവധി ട്രീറ്റ്മെന്റ്കളും ഇന്ന് അവൈലബിൾ ആണ്.ഇവയുടെ അമിതമായ ഉപയോഗം മൂലം മുഖക്കുരു കരിമംഗല്യം വരൾച്ച എന്നിവ വരുന്നു.

ഇത് മുഖത്തെ മുഴുവനായി കാർന്നു തിന്നുന്നു. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വന്നുഭവിക്കുന്നതിനാൽ കെമിക്കലുകൾ ധാരാളം അടങ്ങിയിട്ടുള്ള പദാർത്ഥങ്ങൾ അവോയിഡ് ചെയ്യുകയാണ് വേണ്ടത്.മുഖക്കുരു,മുഖത്തെ കറുത്ത പാട്, മുഖത്തെ വരൾച്ച എന്നിവ നീക്കം ചെയ്യത് മുഖത്തെ നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു റെമഡി യാണ് ഈ വീഡിയോയിൽ കാണുന്നത് . മുട്ടയും ചെറുനാരങ്ങ നീര് മാത്രമാണ് ഇതിലെ പദാർത്ഥങ്ങൾ. മുട്ട എന്നത് ഹൈ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു പദാർത്ഥമാണ്.

ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് വഴി ചെറുപ്പം നിലനിർത്തുന്നതിനും സാധിക്കുന്നു. അതുപോലെതന്നെ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് വൈറ്റമിൻ സി അടങ്ങിയ ചെറുനാരങ്ങ. ഇവയുടെ ഉപയോഗം മുഖക്കുരുകൾ അകറ്റാനും മുഖത്തെ കറുത്ത പാടുകൾ അകറ്റാനും മുഖകാന്തി വർദ്ധിപ്പിച്ച് ചെറുപ്പമുള്ളതാക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നു. മുട്ടയുടെ വെള്ളയും ചെറുനാരങ്ങ നീരും യഥാക്രമം മിക്സ് ചെയ്തു ചൂടാക്കിയെടുക്കുക. നിശ്ചിത കൺസിസ്റ്റൻസിയിലെത്തുമ്പോൾ ഇത് വാങ്ങിവെച്ച് ചൂടാറിയതിനു ശേഷം മുഖത്ത് അപ്ലൈ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

കൂടാതെ ശരീരത്തിൽ എവിടെ വേണമെങ്കിലും ഉണ്ടാകുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ അകറ്റുന്നതിനും നിങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. പൂർണമായും പ്രകൃതിദത്തമായ ഇതിന് യാതൊരു പാർശ്വഫലങ്ങളും ഇല്ല എന്നതാണ് ഈ പാക്കിന്റെ മേന്മ. ഇത്തരത്തിലുള്ള പാക്കുകളുടെ ഉപയോഗം വർദ്ധിപ്പിച്ച് പാർശ്വഫലങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്ന മറ്റു രീതികളിൽ നിന്ന് നമുക്ക് മുക്തി നേടാം. കൂടുതൽ അറിയുന്നതിനായി വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *