മുഖം വെളുക്കാനും കറുത്ത പാടുകൾ ഇല്ലാതക്കാൻ ഇത് ഉണ്ടായാൽ മതി…| To whiten the face

മുഖസൗന്ദര്യം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കാം. ഒട്ടു മിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾക്കും ഇനി വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ പരിഹാരം കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിൽ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. മുഖത്തുള്ള മുഖക്കുരുവും അതുപോലെതന്നെ കറുത്ത പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും അതുപോലെതന്നെ മുഖത്തുള്ള ചുളിവുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും മുഖം നല്ല ഗ്ലോ ആക്കാനും സോഫ്റ്റ് ആക്കാനും നല്ല നിറം വയ്ക്കാൻ വേണ്ടി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ്.

ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ നാച്ചുറലായി തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് ഒരു പ്രാവശ്യം ഉപയോഗിച്ചാൽ മതി നല്ല ഒരു മാറ്റം തന്നെ കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് വാഷ് ചെയ്ത് കളയുന്ന സമയത്ത് നിങ്ങൾക്ക് മുഖം നല്ല ഫ്രഷ് ആകുന്ന രീതിയിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് ആണെങ്കിൽ ഒരുപാട് ഗുണങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നതാണ്. പിൻബിൾസ് മാറാനും അതുപോലെ തന്നെ ഡാർക്ക് സ്പോട്ട് മാറാനും.

ഇത്തരത്തിൽ മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന എല്ലാവിധ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ കണ്ണിന്റെ ചുറ്റിലും ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറം മാറ്റിയെടുക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് മുഖത്ത് മുഴുവനായി അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. മുഖം മാത്രമല്ല അതുപോലെ തന്നെ കൈകളിലും അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് നല്ല ഒരു മൊയ്‌സ്ചററൈസർ കൂടിയാണ്.

അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവരുന്നത്. ഇത് ഉണ്ടാക്കാനായി ആദ്യം തന്നെ ഒരു ക്‌ളീൻ ബൗൾ എടുക്കുക. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് അലോവേര ജെൽ ആണ്. ഒരു സ്പൂൺ തന്നെ വേണമെന്നും നിർബന്ധമില്ല. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *