ഇതൊരു നുള്ള് കഴിച്ചാൽ മതി ഇനി വിശപ്പില്ല എന്ന് ആരും പറയില്ല..!!

എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് വിശപ്പിന് വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഒരു ഒറ്റമൂലിയാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വിശപ്പ എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു വികാരമാണ്. വിശപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് സാധാരണ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ഒരു അസുഖം തന്നെയാണ്. കാരണം പലരും ഇന്നത്തെ കാലത്ത് വിശപ്പ് ഉണ്ടാകാനായി പല മരുന്നുകൾ പുറത്തുനിന്ന് വാങ്ങാറുണ്ട്.

തടിയില്ലായ്മ ചിലർക്ക് വളരെ വലിയ മോശമായി കാണാറുണ്ട്. മറ്റു ചിലർ ഇത് വലിയ ഭാഗ്യമായി കാണുന്നുണ്ട്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്. ഇത് ഉണ്ടാക്കാനായി ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ജീരകം പൊടിച്ചതാണ്. ജീരകം നന്നായി വറുത്തത് ആണ് പൊടിക്കേണ്ടത്. നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പിടിച്ചെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പുറത്തുനിന്ന് വാങ്ങേണ്ട ആവശ്യമില്ല.

ഇനി അടുത്തത് ആവശ്യമുള്ളത് നെയ് ആണ്. ശുദ്ധമായത് ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ കുറെ കൂടി വളരെ നല്ലതാണ്. നിങ്ങൾക്ക് നെയ് ശരീരത്തിന് യോജിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. നെയ്യ് തടി വയ്ക്കാനായി വളരെ അതികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഒരു പത്തു ദിവസം തുടർച്ചയായി ഇത് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ നന്നായി തടി വെക്കുന്ന കൂട്ടത്തിലാണ്. ചിലര് എന്ത് കഴിച്ചാലും തടി വയ്ക്കില്ല അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് ഇത് കഴിച്ചാലും ഒരു കാര്യവുമില്ല.

ഇത് രണ്ടും കൂടി നല്ലപോലെ മിക്സ് ആക്കി എടുക്കുക. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇനി വിശപ്പിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാര കാണാൻ സാധിക്കും. അതുപോലെതന്നെ പശുവിന്റെ നെയാണെങ്കിലും വിശപ്പിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം തുടങ്ങി കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : NiSha Home Tips.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *