ഇനി ദിവസവും കുളിക്കുന്നതിനു മുൻപ് ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ… ഉലുവയും കൂടെ ഇതും ചേർത്താൽ മതി…

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളും വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. നിരവധി ആരോഗ്യസൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾ പലപ്പോഴും നേരിടേണ്ടി വരാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് എത്ര വലിയ മുടി കൊഴിച്ചിൽ ആണെങ്കിലും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാനും മുടി നല്ല ഉള്ളോട് കൂടി വളരാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഉലുവ ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

ഇത് ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കൂ വളരെ വേഗത്തിൽ കുറഞ്ഞ ദിവസം കൊണ്ട് തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. പലപ്പോഴും മുടി കൊഴിച്ചിൽ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ഷാമ്പുകളും ഉപയോഗിച്ചു കാണും.

എന്നാൽ എന്തെല്ലാം ചെയ്തിട്ടും നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇവിടെ ഒരു കപ്പ് കഞ്ഞിവെള്ളമാണ് ആവശ്യമുള്ളത്. ഇതിൽ എത്ര മുടിയുണ്ടോ ഇത് തലയിലേക്ക് മുടിയിലേക്കും തേച്ചു കൊടുക്കാൻ പാകത്തിന് ഉള്ള കഞ്ഞിവെള്ളം ആണ് എടുക്കേണ്ടത്. പിന്നീട് കുറച്ച് ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് കൂടി ഇതിലേക്ക് ചേർക്കേണ്ടതുണ്ട്. പിന്നീട് ഇത് തയ്യാറാക്കി വയ്ക്കേണ്ടത് തലേ ദിവസമാണ്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. വീട്ടിലെ ഒട്ടു മിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ഉലുവ ആണ്. ഒരു രണ്ട് ടീസ്പൂൺ അളവിൽ ഉലുവ എടുക്കുക. ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഉലുവ പുതിയ മുടി വളരാനും മുടികൊഴിച്ചൽ മാറ്റിയെടുക്കാനും താരൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *