ഇനി ഈ രീതിയിൽ എണ്ണ തയ്യാറാക്കി നോക്കൂ… ഇത് ഉപയോഗിച്ചാൽ മുടി പനംകുല പോലെ വളരും…| Hair growth tips

മുടി നല്ല പോലെ ഇനി വളരും മുടിയിലെ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും ഇനി മാറ്റി കൊടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്നചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. നിരവധി പ്രശ്നങ്ങളാണ് മുടിയിൽ കാണുന്നത്. മുടി ഉള്ളു കുറയുക കഷണ്ടി കയറുക മുടി പൊട്ടിപ്പോവുക തുടങ്ങിയ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയും. ഇനി ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുടി കൊഴിയുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടുന്നവരാണ് ഇന്നത്തെ കാലത്ത് കൂടുതൽ ചെറുപ്പക്കാരും.

സാധാരണ പ്രായമായവരിൽ ആണ് മുടികൊഴിച്ചിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടിരുന്നത്. എന്ന ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ചെറുപ്പക്കാരിലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്ന അവസ്ഥയാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. രണ്ട് ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ആണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഇതിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രധാന ഇൻഗ്രീഡിന്റെ കറ്റാർവാഴ തന്നെയാണ്. എങ്ങനെയാണ് ഈ ഹെയർ ഓയിൽ തയ്യാറാക്കുന്നത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇത് ഉപയോഗിച്ചു കഴിഞ്ഞാലും മുടികൊഴിച്ചിൽ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോയ ഭാഗത്ത് പുതിയ മുടി വളർത്തിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മുടിയുടെ ഉള്ള് കൂട്ടാനും മുടിക്ക് നല്ല കറുത്ത നിറം ലഭിക്കാനും മുടി നല്ല സ്ട്രോങ്ങ് ആയിരിക്കാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഒരുപാട് ഗുണങ്ങൾ ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇതിനായി ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഒരു അലോവേരയാണ്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന എണ്ണയാണ് ഇത്. ഒരുപാട് കാലം മുമ്പ് തന്നെ മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറാൻ ആയ എല്ലാവരും ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ഒന്നാണ് അലോവേര. ഇതിൽ ഒരുപാട് മുടിക്ക് ആവശ്യമായ ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. പലരും മുടിയിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി. പലതരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ലോഷനുകളും ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *