പല്ലുവേദന ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റി എടുക്കാം… ഇനി ഈ പ്രശ്‌നങ്ങൾക്ക് വളരെ വേഗം പരിഹാരം കാണാം…| How to Prevent tooth Pain

പല്ലുവേദന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നിരവധി പേർ നേരിടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം. ആ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ പറയുന്നത് ഒരു ഹോം റെമടി ആണ്. എല്ലാവർക്കും ഉപകാരപ്പെടുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്. പ്രായ ഭേദം ഇല്ലാതെ എല്ലാവരും തന്നെ നേരിടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണിത്. അതാണ് പല്ലുവേദന. ഏറ്റവും വേദനയുള്ള വേദനകളിൽ ഒന്നാണ് പല്ല് വേദന.

സാധാരണയായി നമുക്ക് പല്ലുവേദന വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഉറക്കം നഷ്ടപ്പെട്ടു പോകുന്നു ശരിയായ രീതിയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ കഴിയാതെ വരിക ഇത്തരത്തിൽ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇതിന് പ്രധാന കാരണമായി മാറുന്നത് പല്ല് ദ്രവിക്കുന്നത് മാത്രമാണ്. അതുപോലെതന്നെ ബാക്ടീരിയൽ വൈറൽ അണു ബാധ പല്ലിൽ എന്തെങ്കിലും പോട് വരിക പല്ല് പൊട്ടിപ്പോവുക തുടങ്ങിയ സാഹചര്യങ്ങളിലാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റി എടുക്കാൻ വേണ്ടി പല തരത്തിലുള്ള ചികിത്സാരീതികളും നമ്മളിൽ പലരും ട്രൈ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞതാണ്. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

ഇതിനായി ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ആര്യവേപ്പില ഉണക്കി പൊടിച്ചതാണ്. ഏകദേശം ഒരു ടീസ്പൂൺ ആണ് ഇത് എടുക്കാവുന്നതാണ്. പല്ലുകളിൽ ഉണ്ടാവുന്ന മഞ്ഞ നിറം മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട് അതോടൊപ്പം തന്നെ. പല്ലുവേദനയും നീരും മാറ്റിയെടുക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. പല്ല് നല്ലപോലെ സ്ട്രോങ്ങ് ആയിരിക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ മോണ രോഗം തടയാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ മോണയിൽ നിന്ന് രക്തം വരുന്ന അവസ്ഥ ഇതെല്ലാം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഇത് സഹായിക്കും. അതുപോലെതന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ആര്യവേപ്പില എടുത്ത അളവിൽ തന്നെ ഉപ്പ് എടുക്കാവുന്നതാണ്. കല്ലുപ്പ് പൊടിച്ചെടുക്കുന്നതാണ് നല്ലത്. നമുക്കറിയാം പല്ലുവേദന അതുപോലെതന്നെ തൊണ്ടവേദന ഇതെല്ലാം മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് കാൽ ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾ പൊടിയാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Tips For Happy Life

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *