ഈന്തപ്പഴം മരുന്ന് ഈന്തപ്പഴം ഉപയോഗിച്ച് ബിപി നോർമൽ ആക്കാം…

ഈന്തപ്പഴത്തിന്റെ ആരോഗ്യഗുണങ്ങളെപ്പറ്റി ആരും പറയാതെ എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്. നിരവധി ആരോഗ്യ ഔഷധഗുണങ്ങൾ ഈത്തപ്പഴത്തിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇന്ന് നല്ല ഒരു ശതമാനം ആളുകളെയും അലട്ടുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് ബിപി കൂടിയ അവസ്ഥ. രക്ത സമ്മർദ്ദം ശരീരത്തിൽ നിശ്ചയിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ള പരിധിയിൽ ഗുരുതരമായി പല ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾക്കും കാരണമാകാറുണ്ട്.

എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പഴയ നിലയിൽ ആക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒരു ചെറിയ കാര്യം മാത്രമാണ് ചെയ്യേണ്ടത്. അത്തരത്തിൽ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങളിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്ന് ഈന്തപ്പഴമാണ്. എല്ലാവർക്കും അറിയാം ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങളിൽ വളരെ മുൻപിൽ ആണ് ഈന്തപ്പഴം എന്ന കാര്യം.

അയ്യൻ കാൽസ്യം ആന്റി ഓക്സിഡന്റുകൾ വൈറ്റമിൻ എ എന്നിവ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് ഈന്തപ്പഴം രക്തസമ്മർദ്ദം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ കുറയ്ക്കാൻ നല്ല ഒരു പരിഹാരം കൂടിയാണ് ഇത്. ഈന്തപ്പഴം കൊണ്ട് എങ്ങനെ ബിപി കുറയ്ക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇതിനായി ആവശ്യമുള്ളത് ഈന്തപ്പഴവും അതുപോലെ തന്നെ ഒരു ഗ്ലാസ് ചൂട് വെള്ളവും ആണ്. ഇതിനായി ചെയ്യേണ്ടത് രാവിലെ പ്രാതലിനു മുൻപായി മൂന്ന് ഈന്തപ്പഴം കഴിക്കുക എന്നതാണ്. ഇത് കഴിച്ചതിനുശേഷം ചൂടുവെള്ളം കുടിക്കുക.

ഞാൻ ശ്രദ്ധിക്കാനുള്ള കാര്യം ചൂടുവെള്ളത്തിൽ കുടിക്കാൻ പാകത്തിനുള്ള ചൂട് മാത്രമേ പാടുള്ളൂ. ഒരുമാസം തുടർച്ചയായി ഇങ്ങനെ ചെയ്യുക. ഒരുമാസം വീണ്ടും ഇത് നിർത്തിവച്ച ശേഷം തുടങ്ങാവുന്നതാണ്. ബിപി ഈ പ്രകൃതിദത്തമായ കുറയാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്. മലബന്ധം പോഷനാശം കാഴ്ചക്കുറവ് തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ തടയാനും ഇതു വളരെ സഹായിക്കുന്നു. രക്ത സമ്മർദ്ദം കുറയ്ക്കാൻ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നവർക്ക് ഇത് മരുന്നുകളുടെ ഒപ്പം ചെയ്യുന്നതിൽ തെറ്റില്ല. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Inside Malayalam

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *