തല കുളിക്കുമ്പോൾ ഇനി ഇങ്ങനെയൊന്നു കുളിച്ചു നോക്ക്… തലയിലെ താരൻ മുഴുവൻ പോകും…

ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് തലയിലെ താരൻ പോകാനായി സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇതിനായി ആവശ്യമുള്ളത് മൂന്ന് ഐറ്റംസ് ആണ് ഇത് ഉപയോഗിച്ച ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. പ്രധാനമായി ആവശ്യമുള്ളത് തൈര് ആണ്.

നമ്മുടെ തലയോട്ടിയിലാണ് പ്രധാനമായും തെക്കേണ്ടത്. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ നല്ല എഫക്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇതിലേക്ക് നമുക്ക് ഒരു സ്പൂൺ നാരങ്ങാ നീര് ഒഴിച്ച് കൊടുക്കുക. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് വെളിച്ചെണ്ണ ആണ്. വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുക. പിന്നീട് ഇതെല്ലാം കൂടി നല്ലപോലെ യോജിപ്പിച്ചെടുക്കുക. ഓയിലും നാരങ്ങാനീരും അതുപോലെതന്നെ തൈരാണ് ഇതിലേക്ക് ചേർക്കേണ്ടത്. പറയാറുണ്ട് നാരങ്ങാനീര് ചേർത്ത് കഴിഞ്ഞാൽ മുടി കൊഴിയില്ലെന്ന്.

ഇത് ദിവസവും ഉപയോഗിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. ഇതൊരു പ്രാവശ്യം ഉപയോഗിച്ച നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ താലിയിലെ താരൻ ശല്യം പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

പലപ്പോഴും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പല തരത്തിലുള്ള ക്രീമുകൾ ഉപയോഗിക്കാറാണ് പതിവ്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ക്കെല്ലം നല്ല പരിഹാരം ലഭിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Grandmother Tips