ചിരട്ടയിൽ ഇത്രയേറെ ഗുണങ്ങൾ ഉണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞില്ല..!! ഞെട്ടിക്കുന്ന ഉപയോഗങ്ങൾ…

ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളെല്ലാവർക്കും വളരെ ഉപകാരപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നമ്മൾ എപ്പോഴും വലിച്ചെറിഞ്ഞു കളയുന്ന ചിരട്ട ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന അഞ്ച് ഉപയോഗങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ ഉപകാരപ്രദമായ ഉപയോഗങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ ഉപകാരപ്രദമായ ഗുണങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ജീവിതത്തിൽ വളരെ ഉപകാരപ്രദമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവ. അതുകൊണ്ടുതന്നെ എല്ലാവരും ഇത് അറിയേണ്ടതാണ്. ദിവസവും ജീവിതത്തിൽ സാധാരണ രീതിയിൽ എന്നും തേങ്ങാ ചിരകി കഴിഞ്ഞാല്‍ ചിരട്ട കളിയുകയാണ്.

പതിവ് എന്നൽ ഒരിക്കലും ഇങ്ങനെ ചെയ്യരുത് ഈ ഒരു കാര്യം ഒരു പ്രാവശ്യം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ മതി അത്രയേറെ ഗുണങ്ങൾ ആണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ ആയിട്ട് ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് കത്തിച്ച് എടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. ഇത് ചാരമാക്കിയെടുക്കുക. ഇത് നല്ല രീതിയിൽ കത്തിക്കുക. ഇത് നന്നായി കരിയിച്ചു എടുത്തിട്ടുണ്ട്. പിന്നീട് ഇതിന്റെ ഉപയോഗങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണെന്ന് നോക്കാം. ചിരട്ട നാലാക്കി മുറിച്ച ശേഷം ബീഫ് കറി വയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ ശരീരത്തിലുണ്ടാകുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ കുറയാനും.

ബീഫിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ ഷുഗർ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് കുറയ്ക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ കുടിക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ ചിരട്ട നാലു കഷ്ണം ഇട്ട് ശേഷം തിളപ്പിച്ച് ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ ഈ വെള്ളം മാത്രം കുടിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കൊളസ്‌ട്രോൾ കുറയ്ക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അടുത്ത ഉപയോഗം എന്ന് പറയുന്നത് പൊടിച്ചു എടുത്തിട്ടുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇത് നന്നായി മിസ്സ് ചെയ്തെടുക്കുക. ആദ്യത്തെ ഉപയോഗം എന്ന് പറയുന്നത് ചിരട്ട കറിയിൽ ഇട്ട് വേവിച്ചെടുക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇറച്ചി കറിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കൊളസ്‌ട്രോൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നത് ആണ്. അതുപോലെതന്നെ വെള്ളം തിളപ്പിച്ച്‌ കുടിക്കുകയാണെങ്കിലും കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുന്നതാണ്. രണ്ടാമത്തെ ഉപയോഗം എന്ന് പറയുന്നത് ചിരട്ട പൊടിച്ച പൊടി ത്തെങ്ങ് റോസ് മുല്ല എന്നവക്ക് എല്ലാം ഇട്ട് കൊടുത്ത് കഴിഞ്ഞാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : Grandmother Tips

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *