മുടി കൊഴിച്ചൽ തടയണോ..!! മുട്ട ഉപയോഗിച്ച് ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി…| Prevent hair loss

മുടി കൊഴിച്ചിൽ എല്ലാവരും നേരിടുന്ന പ്രധാന പ്രശ്നമാണ്. സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം അസ്വസ്ഥത നേരിടുന്നവർ ആര് തന്നെയായാലും അവരുടെ ഒരു പരാതിയായിരിക്കും മുടികൊഴിച്ചൽ. ഇത് ചെറിയ രീതിയിലാണെങ്കിലും വലിയ രീതിയിൽ ആണെങ്കിലും വലിയ രീതിയിൽ അസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്. ഇനി വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് ഒരു കിടിലൻ ഹെയർ പാക്ക് ആണ്. മുടി നല്ലപോലെ വളരാനും അതുപോലെതന്നെ മുടിക്ക് നല്ല പോലെ ഉള്ള് വയ്ക്കാനും ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ ഉള്ള് തോന്നിപ്പിക്കാനും എല്ലാം തന്നെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

മുട്ട ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണിത്. ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മുട്ടയുടെ സ്മെല്ല് മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുമോ എന്ന് സംശയം എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകും. ഇത്തരത്തിലുള്ള സ്മെല്ല് ക്ഷാമ്പൂ ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങൾ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടു മിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

ഇതിനായി ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് കോഴിമുട്ട ആണ്. മുട്ടയിൽ വൈറ്റമിൻ എ യും ഇ യും എല്ലാം തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതു മുടി നല്ല കട്ടിയുള്ളതും നല്ല ആരോഗ്യത്തോടെ ഇരിക്കാനും എല്ലാം തന്നെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. അതുപോലെതന്നെ മുട്ടയിൽ അടങ്ങിയ മഞ്ഞക്കരുവിലാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കൊഴുപ്പ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്. ഇത് നമ്മുടെ തലമുടി എപ്പോഴും മൊയ്സ്ച്ചർ ചെയ്തു വയ്ക്കുന്നതാണ്. അതോടൊപ്പം മുടിക്ക് നല്ല സ്മൂത്ത് സോഫ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ടെസ്റ്റർ കൊടുക്കാൻ ഇതു വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇതിൽ ധാരാളമായി പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്.

അതുകൊണ്ട് പുതിയ മുടികൾ വളരാനും പുതിയ മുടികൾക്ക് നല്ല കരുത്ത് ഉണ്ടാകാനും സഹായിക്കുന്നതാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇതുപോലുള്ളത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് മുടിക്ക് നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ഉള്ള് വെക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടു മിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ. പലപ്പോഴും മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പലതരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ലോഷനുകളും ഉപയോഗിച്ച് കാണുമെങ്കിലും നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. നല്ലൊരു മാറ്റം കാണാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ടിപ്പ് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world