യൂറിക്കാസിഡ് ശരീരത്തിൽ നിന്ന് ഇനി വളരെ വേഗം പുറത്താക്കാം..!! ഈ ചെടിയുടെ ഇല ഇതുപോലെ കഴിക്കണം…| Uric Acid Pettanu Maran

യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത് എന്താണ്. ശരീരത്തിൽ ഇത് എന്തെല്ലാമാണ് ചെയ്യുന്ന നന്മകൾ. അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വേണ്ടി ചെയ്യുന്ന പല നന്മകൾ എന്തെല്ലാമാണ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പലതരത്തിലുള്ള നന്മകൾ ചെയ്തതിനുശേഷം ആണ് നമ്മുടെ ശരീരം അതിനുപുറം തള്ളുന്നത്. ഈ നന്മകളിൽ പെടുന്ന കാര്യമാണ് ഇത് അമിതമായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അമിതമായി ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ നിരവധിയാണ്. ശരീരത്തിന് ഹാനികരം ആക്കുന്ന കാര്യങ്ങളായും ഇത് മാറാറുണ്ട്.

ഈയടുത്ത് കാലത്ത് ഏറ്റവും അധികം കേട്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് യൂറിക്കാസിഡ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും ആവശ്യമായ പലതരത്തിലുള്ള നന്മകൾ നമുക്ക് ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് യൂറിക് ആസിഡ്. ഈ ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ വളരെയധികം പേടിയും ഭയവും കൊണ്ടുവരുന്ന ഒരു വാക്കാണ് യൂറികസിഡ്. ഇത് എന്താണ്. ഇത് ശരീരത്തിൽ ചെയ്യുന്ന നന്മകൾ എന്തെല്ലാം ആണ്. നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിനുവേണ്ടി ചെയ്യുന്ന നന്മകൾ എന്തെല്ലാം.

എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് ശരീരത്തിൽ വില്ലനായി മാറുന്നത്. പരിതരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ്. തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളും. ഇത് എങ്ങനെയെല്ലാം തരണം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ കുറച്ചു ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉൽപാദനം നടന്ന ഉടനെ തന്നെ ഇല്ലാതാകുന്ന രീതിയിലുള്ളതല്ല.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന അതുപോലെതന്നെ ഒരു രീതിയിൽ ഒരു അളവു വരെ മനുഷ്യന് വളരെ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് യൂറികാസിഡ്. നമ്മുടെ പ്രതിരോധ കോശങ്ങൾ നല്ല രീതിയിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ ഒരു ആന്റി ഓക്സിഡന്റ് പ്രോപ്പർട്ടി ഉള്ള ഒന്നാണ് യൂറിക്കാസിഡ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന എല്ലാ ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്നും പലപ്പോഴും ഉത്പാധിപ്പിക്കുന്നത് എനർജി ആണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Healthy Dr