ഒരു പിടി ഉലുവ ഉണ്ടായാൽ മതി ഇനി മുടി കൊഴിച്ചിൽ വളരെ വേഗം മാറ്റാം..!!| Uluva for hair growth

മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ വലിയ രീതിയിലുള്ള ആസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്. നീ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത്തരത്തിൽ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഹെയർ പാക്ക് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നമ്മുടെ മുടി കൊഴിച്ചിലും അതുപോലെതന്നെ താരൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും മുടി നല്ല രീതിയിൽ വരാനും എല്ലാം തന്നെ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഉലുവ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഈ ഒരു പാക്ക് തയ്യാറാക്കുന്നത്. മുടി കൊഴിച്ചിൽ നന്നായി കാണുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ ഒരു പ്രാവശ്യം ഇത് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കാം ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ തന്നെ നല്ലൊരു മാറ്റത്തിന് കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്ന ഈ പേക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഉലുവ ആണ്. ഇവിടെ 2 ടേബിൾ സ്പൂൺ ഉലുവ ആണ് ആവശ്യം വരുന്നത്. നല്ല രീതിയിൽ മുടി വരുന്നുണ്ട് കൂടുതലായി മുടി ആവശ്യമെങ്കിൽ ഒരു മൂന്ന് നാലു സ്പൂൺ ഉലുവ ആവശ്യമാണ്.

പിന്നീട് ഇതിന്റെ ഗുണങ്ങളെ പറ്റി എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്. മുടി വളരാനും അതുപോലെതന്നെ താരൻ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടെങ്കിൽ അത് മാറ്റിയെടുക്കാനും മുടി കൊഴിച്ചിൽ മാറ്റിയെടുക്കാനും മുടിയിലും സ്കാൾപ്പിലും ഉണ്ടാകുന്ന അഴുക്ക് മാറ്റിയെടുക്കാനും മുടി നല്ല രീതിയിൽ കണ്ടീഷൻ ചെയ്തു വയ്ക്കാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് കുതിർത്തി എടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാൻ ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ പറയുന്നുണ്ട്. നമുക്കറിയാം മുടിയു മായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ വലിയ രീതിയിലുള്ള ആകുലതകൾ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കും തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. പാക്കറ്റിൽ വാങ്ങിയിട്ടുള്ള ഉലുവ അങ്ങനെ തന്നെ ഉപയോഗിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ കഴുകിയശേഷം ഉപയോഗിക്കുകയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് കഞ്ഞിവെള്ളമാണ് ചേർക്കേണ്ടത്. ഈ ഒരു ഹെയർ പാക്കിന് ഏറ്റവും നല്ലത് കഞ്ഞിവെള്ളം തന്നെയാണ്. ഇത് നമ്മുടെ മുടിയുടെ വളർച്ച വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ കൂട്ടിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മുടികൊഴിച്ചിൽ പെട്ടെന്ന് കുറയാനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. മുടിക്ക് നല്ല രീതിയിലുള്ള ഉള്ള് വെക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *