ഒരു സ്പൂൺ മതി മുട്ട് വേദന മുതുക് വേദന മാറ്റിയെടുക്കാം..!! വീട്ടിലുള്ള ഈ ഐറ്റം മതി…| Knee pain, back pain, neck pain Remady

നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ശാരീരികമായി വേദനകളിലൂടെ കടന്നുപോകാത്തവരെ ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിരവധി ആരോഗ്യ സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടേണ്ടി വരാറുണ്ട്. ശരീരത്തിലെ ഇത്തരത്തിലുള്ള എല്ലാവിധ പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

തലവേദന വേദന കഴുത്തിന്റെ പുറകിലുള്ള വേദന അല്ലെങ്കിൽ നടുവേദന പനി വന്നതിനുശേഷം ഉണ്ടാകുന്ന ശാരീരികമായി വേദനകളും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഇത്തരത്തിൽ വേദനകൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ സാധാരണ എല്ലാവരും ചെയ്യുന്ന കാര്യം പെയിൻ കില്ലർ കഴിക്കുകയാണ്. അല്ലാത്തപക്ഷം പലരും വേദന സഹിക്കുകയാണ് ചെയ്തത്. പെയിൻ കില്ലർ ഇത്തരത്തിൽ വെറുതെ കഴിക്കുന്നത് ശരീരത്തിന് അത്ര നല്ലതല്ല. ഇത്തരത്തിൽ വേദനകൾ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുമ്പോൾ അത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ ആയി അല്ലെങ്കിൽ അത് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാനായി വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇതിനായി ചെയ്യേണ്ടത് ഒരു പാത്രത്തിൽ രണ്ട് ഗ്ലാസ് വെള്ളം എന്ന അളവിൽ എടുത്തു വെക്കുക. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആദ്യം തന്നെ ചേർത്ത് വെക്കേണ്ടത് അയമോദകം ആണ്. ഇതിനെപറ്റി നേരത്തെ വീഡിയോയിൽ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് അസുഖങ്ങൾക്കെതിരെ പ്രതിരോധിക്കാനുള്ള കഴിവ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള നല്ല ഔഷധം കൂടിയാണ് ഇത്. ഒരു ടീസ്പൂൺ അയമോദകം ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് നല്ല ജീരകമാണ്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

ഇന്നത്തെ കാലത്ത് നിരവധി പേരിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ ശരീരത്തിൽ കാണാറുണ്ട്. സാധാരണ രീതിയിൽ കൂടുതൽ പ്രായമായ ആളുകളിലാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ചെറുപ്പക്കാരിലും വലിയ രീതിയിൽ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. ചില ആളുകളിൽ നീറിറക്കം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒട്ടു മിക്ക ദിവസങ്ങളിലും ശാരീരികമായ ബുദ്ധിമുട്ടുകളും വേദനകൾ ഉണ്ടാവുന്നതാണ്. ഇത്തരത്തിലുള്ളവർക്ക് കുറച്ചുദിവസം ഇത് അടുപ്പിച്ചു കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ശരീരത്തിന് മാറ്റവും ആശ്വാസവും ലഭിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : beauty life with sabeena

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *