തക്കാളിയും ഇനി ഈ പൊടിയും ചേർത്താൽ മതി… മുഖം ഫേഷ്യൽ ചെയ്ത പോലെ വെളുക്കും…| Tomato scrub Tips

മുഖസൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുഖത്തുള്ള പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഇനി വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അതിന് സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളും ഇവിടെ പറയുന്നുണ്ട്. നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മുഖ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാം.

നിരവധി സൗന്ദര്യവർദ്ധ വസ്തുക്കൾ നമുക്ക് ചുറ്റിലും കാണാൻ കഴിയും. ഓരോന്നിലും ഓരോ തരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയും. നമ്മുടെ മുഖത്തിന് നാച്ചുറലായി നല്ല ബ്രൈറ്റ്നസ് ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ നൽകുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ചർമം നല്ല ഗ്ലോയിങ്ങായി ഇരിക്കാനും മുഖത്തുള്ള സകല പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാനും. മുഖത്തെ ബ്ലാക്ക് ഹെഡ്സ് വൈറ്റ് ഹെഡ്‌സ് മാറ്റിയെടുത്ത ശേഷം മുഖം നല്ല ക്ലിയർ ആയിരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്.

നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ എപ്പോഴും ലഭിക്കുന്ന ചില വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നത്. ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ കരിവാളിപ്പ് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള സ്ക്രബർ എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്ന് അതുപോലെതന്നെ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് തക്കാളി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ്. തക്കാളി ആണ് ഇതിലെ പ്രധാന ഇൻഗ്രീഡിയന്റ്. നല്ലപോലെ പഴുത്ത തക്കാളി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക ആരൊഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പിന്നീട് ഇതിന്റെ ജ്യൂസ് മറ്റൊരു പാത്രത്തിലേക്ക് മാറ്റി കൊടുക്കേണ്ടതാണ്. പലപ്പോഴും പല തരത്തിലുള്ള കെമിക്കൽ വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ച് മുഖ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *