തുണിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കരിമ്പൻ കറ ഇനി പേടിക്കേണ്ട… വളരെ എളുപ്പം ഇനി മാറിക്കിട്ടും…| Cloth Cleaning Tips Malayalam

കളികളിൽ കരിമ്പൻ കറ പ്പിടിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തുണികളിൽ കാണുന്ന കരിമ്പൻ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കരിമ്പൻപുളി വസ്ത്രങ്ങളിൽ ഉണ്ടായിക്കഴിഞ്ഞാൽ അത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ചില കാര്യങ്ങൾ മുൻകൂട്ടി ചെയ്താൽ തന്നെ പിന്നീട് കരിമ്പൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വസ്ത്രങ്ങളിൽ വരില്ല.

അത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ നല്ല കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതിനായി ഇവിടെ കുറച്ചു വെള്ളം എടുത്തേക്കുക ചെറിയ ചൂടുവെള്ളമാണ് ഇതിനായി എടുക്കേണ്ടത്. ചെറിയ പാത്രത്തിൽ ആണ് എടുക്കേണ്ടത്. വസ്ത്രങ്ങളൊക്കെ നല്ല നിറവും അതുപോലെതന്നെ മണവും കിട്ടണമെങ്കിൽ ഇത് നന്നായി പുഴുങ്ങി എടുക്കേണ്ടതുണ്ട്.

ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് കുറച്ച് ചൂടുവെള്ളം എടുക്കുക. ചില തുണികളിൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ കരിമ്പൻപുളികൾ ഉണ്ടാകും അത് നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമായിരിക്കും. കൂടുതൽ വെള്ള നിറത്തിലുള്ള വസ്ത്രങ്ങളിലാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടുതലായി കാണാൻ കഴിയുക. ഇത് കരിമ്പൻ എങ്ങനെ വരാതെ നോക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒരു പാത്രത്തിൽ കുറച്ച് ചൂടുവെള്ളം എടുക്കുക. ചെറിയ ചൂടുവെള്ളമാണ് ഇതിന് ആവശ്യമുള്ളത്.

പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് കുറച്ച് സോപ്പ് പൊടി ആണ്. എന്ത് സോപ്പ് പൊടിയാണ് ആവശ്യമുള്ളത് അത് ഏതായാലും കുഴപ്പമില്ല ഉപയോഗിച്ചാൽ മതി. കൈയിലെ തോട്ട് കഴിഞ്ഞാൽ അലർജി ഉള്ളവരാണ് എങ്കിൽ ആ ഒരു രീതിയിൽ എടുക്കുക. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കാൻ ചെറുനാരങ്ങാനീര് ആണ്. ഇതുകൂടി ചേർത്തുകൊടുത്തു വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത് തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : Malayali Corner