മൂക്കിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ദശ ഇനി മാറ്റിയെടുക്കാം… സർജറി വേണ്ട പരിഹാരം കാണാം…| Nasal Polyp | Mookil Dhasa Symptoms

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ശരീരത്തിന് ഒട്ടുമിക്ക ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നത്. നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ കൊണ്ടുവരാറുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

മൂക്കിലെ ദശ അലർജി അതുപോലെതന്നെ ശ്വാസം കിട്ടാതിരിക്കുക എപ്പോഴും കടുത്ത തലവേദന മൂക്കടപ്പ് അതുപോലെതന്നെ വായിലൂടെ ശ്വാസം വിടുക തുടങ്ങിയ നിരവധി ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ സാധാരണ ആളുകൾ അനുഭവിക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും വലിയ ആളുകളെക്കൾ കൂടുതലായി ചെറിയ കുട്ടികളെയാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നത്. എല്ലാ മൂക്കിലെ ദശയും സർജറി വഴി മാത്രമല്ല മാറ്റിയെടുക്കാൻ കഴിയുന്നത്.

സർജറി ഇല്ലാതെയും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അതിനെ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മൂക്കിലെ ദശ എന്താണെന്ന് പലപ്പോഴും പല ആളുകൾക്കും അറിയില്ല. സാധാരണ നമുക്ക് നമ്മുടെ മൂക്കിൽ അണുബാധ ഉണ്ടായതിന്റെ പേരിലാണ് മൂക്കിലെ ദശ ഉണ്ടാകുന്നത്.

ഇത് വളരുന്നത് പ്രത്യേക ഒന്നല്ല. മൂക്കിന്റെ ഉള്ളിൽ ഒരുപാട് അറകളെ കാണാൻ കഴിയും. അവിടെ ചെറിയ സ്‌ട്രെച്ചറുകൾ കാണാൻ കഴിയും. കാലക്രമേണ ഒരുപാട് അലർജി ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ മൂക്കിന്റെ ഭാഗത്ത് നീരിക്കെട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന അവസ്ഥയാണിത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Credit : Arogyam

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *