പ്രായം ഇനി എന്തായാലും ഇനി നിങ്ങളെ എല്ല് തേമാനം ബാധിക്കില്ല..!! ഈ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ മതി…| Joint pain | Knee Pain

ഇനി നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൽ എല്ല് തേയ്മാനം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവില്ല. അതിനു സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഉരസി തേഞ്ഞു വരുന്ന കണ്ടീഷനാണ് ഇത്. ഭയങ്കരമായി വേദന ഉണ്ടാകുന്ന കണ്ടീഷനാണ് ഇത് എന്നാണ് പലരും ചിന്തിക്കുന്നത്. രീതിയിൽ പോഷകങ്ങൾ അടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചില്ല എങ്കിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കില്ല.

അതിനുവേണ്ടി ആദ്യം തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് പോഷകാഹാരം തന്നെയാണ്. കൂടുതലും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാനുള്ള പ്രധാന കാരണം അമിത ഭാരം തന്നെയാണ്. നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഇത്തരത്തിലുള്ള വ്യത്യാസം അമിതമായി ഭക്ഷണ ശീലം വ്യായാമമില്ലായ്മ എങ്ങനെയെല്ലാം അമിതവണ്ണത്തിന് കാരണമാകാറുണ്ട്. ഇതു മാത്രമാണോ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകുന്നത് തുടങ്ങിയ കാരണങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. എല്ലു തേമാനം മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.


ഉരസി തേഞ്ഞു വരുന്ന കണ്ടീഷനാണ് ഇത്. ഒരു വേദന പോലും ഇല്ലാതെ ഉണ്ടാകുന്ന കണ്ടീഷനാണ് ഇത്. എന്നാൽ ഇതിന്റെ അവസാന ഭാഗം വരുന്നത് ഇതിന്റെ മുന്നിലുള്ള പല ഘട്ടങ്ങൾ കഴിഞ്ഞാണ്. ശരിക്കും സൂക്ഷിക്കേണ്ടത് ഈ അവസ്ഥയല്ല. അതിനു മുൻപ് എന്തു നടക്കുന്നു എന്ന് കണ്ടറിയുകയും പഠിച്ചറിയുകയും ചെയ്തതിനുശേഷം തീർച്ചയായും മറ്റൊരു പ്രൈവന്റീവ് മെത്തേഡിലേക്ക് പോകാവുന്നതാണ്.

മാത്രമല്ല ഇത് വന്നു കഴിഞ്ഞാലും ഇത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്. എല്ലുകളുടെ ജോയിന്റ് എടുക്കുകയാണ് എങ്കിൽ കാലിന്റെ മുട്ട് കളിൽ പലതരത്തിലുള്ള സ്ട്രെച്ചറുകൾ കാണാൻ കഴിയും. ഇതല്ലാതെ തന്നെ തേഞ്ഞു പോവുകയും ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥയാണ് ഇത്തരം സന്ദർഭങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്നത്. നല്ല പോഷകങ്ങളും ന്യൂട്രിയൻസും എടുത്തിട്ടില്ല എങ്കിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കില്ല. ഏറ്റവും ആദ്യം സൂക്ഷിക്കേണ്ട കാര്യം പോഷകാഹാരം തന്നെയാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.