മുതുക് വേദന കഴുത്ത് വേദന, ഉളുക്ക് എല്ലാം ഇനി മാറ്റാം..!! വീട്ടിലുള്ള ഇത് മാത്രം മതി… ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ എളുപ്പത്തിൽ റിസൾട്ട്‌…

നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശാരീരികമായി വേദനകളിലൂടെ കടന്നുപോകാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല. ജോയിന്റ് വേദന അല്ലെങ്കിൽ തലവേദന ചെവി വേദന കഴുത്ത് വേദന പുറം വേദന നടുവേദന അതുമല്ലെങ്കിൽ പനി വന്നതിനുശേഷം ഉണ്ടാകുന്ന ശാരീരികമായ വേദനകളും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുമ്പോൾ പലരും ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങളെന്നു പറയുന്നത് ചിലപ്പോൾ പെയിൻ കില്ലർ കഴിക്കാറുണ്ട്.

അല്ലെങ്കിൽ അത്തരത്തിലുള്ള വേദന സഹിക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. ഇത്തരത്തിൽ വേദനകൾ വരുമ്പോൾ അത് മാറ്റിയെടുക്കാനും അത് നിയന്ത്രിക്കാനും വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതിനായി ഇവിടെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു പാത്രത്തിൽ രണ്ടു ഗ്ലാസ് വെള്ളം എടുക്കുക എന്നതാണ്. ഇതിലേക്ക് പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് അയമോദകമാണ്. ഇത് നേരത്തെ തന്നെ മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയുന്നത് ഒരുപാട് അസുഖങ്ങൾക്ക് എതിരെ പ്രതിരോധിക്കാൻ കഴിവുള്ള നല്ല ഔഷധം കൂടിയാണ് അയമോദകം.

ഒരു ടീസ്പൂൺ അയമോദകം ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഇത് കൂടാതെ ആവശ്യമുള്ളത് നല്ല ജീരകമാണ്. സാധാരണ കറിയിലേക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന ചെറിയ ജീരകം ഒരു ടീസ്പൂൺ ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. പിന്നീട് ഇത് നല്ല രീതിയിൽ തിളപ്പിച്ചെടുക്കുക. അതായത് ഇതിലേക്ക് രണ്ടു ഗ്ലാസ്‌ വെള്ളമൊഴിച്ചു കൊടുക്കുക. ഒരു ഗ്ലാസ് ആവുന്നത് വരെ നല്ല പോലെ തിളപ്പിച്ച് എടുക്കുക. ഒന്നോ രണ്ടോ മിനിറ്റ് കൊണ്ട് തന്നെ ഇത് ഒരു ഗ്ലാസ് എന്ന അളവിൽ എത്തിക്കാണും.

ഇത് ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. നിരവധി ആളുകൾക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. പ്രധാന കാരണം ഇന്നത്തെ ജീവിതശൈലി തന്നെയാണ്. പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ പ്രായമായ വരില്ലാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ചെറുപ്പക്കാരിൽ പോലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ വലിയ രീതിയിൽ കണ്ടുവരുന്ന അവസ്ഥയാണ്. ഇത് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *