നാരങ്ങ തൊലിയിലെ ഈ ഗുണങ്ങൾ ഇതുവരെയും അറിഞ്ഞില്ലേ..!! ഇതൊന്നും അറിയാതിരിക്കല്ലേ…

നാരങ്ങാത്തൊലി ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. രണ്ടു നാരങ്ങയുടെ തൊലി എടുക്കുക. വീട്ടിൽ എപ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നാരങ്ങ. എന്നാൽ ഇതിന്റെ ഈ ഉപയോഗം അറിയാതെ പോകല്ലേ. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് പഴയ കഷണം തുണിയാണ്.

പിന്നീട് അത് എടുക്കുമ്പോൾ നെറ്റിന്റെ തുണിയാണെങ്കിൽ അത് വളരെ നല്ലതാണ്. പിന്നീട് തുണിയുടെ അകത്തേക്ക് നാരങ്ങ തൊലി ഇട്ട് കൊടുക്കുക. ഈ രണ്ടു തൊലി ആണെങ്കിലും ഇട്ടുകൊടുക്കുക. ഇത് തുണിയുടെ ഉള്ളിലേക്ക് വച്ചുകൊടുത്ത് ചുറ്റി എടുക്കുക. നല്ല ടൈറ്റായി തന്നെ കെട്ടി എടുക്കേണ്ടതാണ്. പിന്നീട് ബാക്കിയുള്ള തുണി കട്ട് ചെയ്ത കളയുക. പിന്നീട് ഇത് ബാത്റൂമിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.

ദുർഗന്ധം ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉണ്ടാവുന്ന ബാത്റൂമിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. ബാത്റൂമിൽ ബേർഡ്സ് സ്മെൽ ഉണ്ടാവാം. ബാത്റൂം കഴുകിയാലും അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും സ്പ്രേ ചെയ്താലും ബാഡ് സ്മെല്ല് ഉണ്ടാവും. എന്നും ബാത്ത്റൂമിൽ നല്ല ഫ്രഷ് നെസ് കിട്ടാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണിത്. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ബാത്റൂമിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു വ്യക്തിയാണ്.

ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പലപ്പോഴും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം നിരവധി പേർ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട്. ഇനി ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പം തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *