മുഖം ഇനി തൂ വെള്ള ആക്കി എടുക്കാം… ഇനി ആരും കൊതിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമാക്കാം…

മുഖ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള ഫേസ് വാഷുകൾ ഫെയ്സ്പാക്കുകൾ ഫേസ് ക്രീമുകൾ എന്നിവയെല്ലാം നമ്മളിൽ പലരും ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. എന്നാൽ കൃത്യമായ റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മുഖത്തുള്ള സകല പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുത്ത് മുഖസൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും മുഖത്തിന് സൗന്ദര്യം വീണ്ടെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്.

ഇനി നിങ്ങൾക്ക് നിസ്സാരമായി ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. നമ്മൾ എന്തെങ്കിലും പരിപാടിക്ക് പോകുമ്പോൾ ഏതെങ്കിലും ഫങ്ഷൻ നടക്കുമ്പോൾ ആണ് കൂടുതൽ മുഖസൗന്ദര്യം ശ്രദ്ധിക്കുക. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾ ചെയ്യാറുണ്ട്. എന്നാൽ അപ്ലൈ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങൾക്കും നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. അത്തരക്കാർക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഏറ്റവും നല്ല രീതിയിൽ റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്ന ഒരു ഫേസ്പാക്ക് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് അത്തരത്തിലുള്ള ഫേസ്പാക്ക് ആണ്. ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് നല്ല റിസൾട്ട് നൽകുന്ന ഒരു ഫേസ്പാക്ക് ആണ് ഇത്. ഇത് തയ്യാറാക്കാൻ ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് റാഗി ആണ്. മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ അളവില് റാഗി ആണ് ഇതിനായി ആവശ്യമുള്ളത്. ഒരു പ്രാവശ്യം ഉപയോഗിക്കാൻ ഇത് മതി. ഒട്ടുമിക്ക ആളുകൾക്കും അറിയാവുന്ന ഒന്നാണ് റാഗി. ഇന്ന് പലരും വീട്ടിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നു കൂടിയാണ് ഇന്ന്.

സ്കിൻ കെയറിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ഘടകം കൂടിയാണ് ഇത്. ചർമ്മം നല്ല രീതിയിൽ നിറം വയ്ക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പലരും പല തരത്തിലുള്ള കെമിക്കൽ ക്രീമുകൾ ഉപയോഗിക്കുകയാണ് പതിവ്. എന്നാൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *