മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറും താരൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറും… കുളിക്കുന്നതിനു മുൻപ് ഈ കാര്യം ചെയ്താൽ |Mudi valaran tips

ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ സൗന്ദര്യ പ്രശ്നമാണ് മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങൾ. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നികളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ശരീരത്തിലെ സകലവിധ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അതിന് സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. എത്ര വലിയ മുടികൊഴിച്ചിൽ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായകരമായ ഒന്നാണ്. മാത്രമല്ല മുടി ഉള്ളോട് കൂടി വളരാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്.

ഇത് ഒരു ഹെയർ ടോണർ ആണ്. ഉലുവ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഈ ഹെയർ ടോണർ തയ്യാറാക്കുന്നത്. മുടികൊഴിച്ചിൽ അധികമായി ഉള്ളവർ ഈ ടോണർ എന്തായാലും ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക. കുറഞ്ഞ ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. ശരീരത്തിലെ സകലവിധ പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാം. കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യേണ്ട ഒന്നാണ് ഇത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരു കപ്പ് കഞ്ഞിവെള്ളമാണ് ഇതിന് എടുത്തിരിക്കുന്നത്.

എത്ര മുടിയുണ്ടോ അത് മുടിയിലേക്കും തലയിലേക്കും തേച്ചു കൊടുക്കാൻ പാകത്തിലുള്ള അളവിലുള്ള കഞ്ഞി വെള്ളമാണ് ഇവിടെ ആവശ്യമുള്ളത്. പിന്നീട് ചില ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് കൂടി ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമാണ്. ഇത് തയ്യാറാക്കി വെക്കേണ്ടത് തലേദിവസമാണ്. നിങ്ങൾ ഏത് ദിവസമാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് അതിന്റെ തലേദിവസം രാത്രി ഈ രീതിയിൽ ഇത് തയ്യാറാക്കി എടുക്കാവുന്നതാണ്. പിന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഉലുവ ആണ്. ഇതും കൂടി ഉപയോഗിച്ച ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

നമുക്കറിയാം മുടികൊഴിച്ചൽ പ്രശ്നങ്ങൾ പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായകരമായ ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. രണ്ട് ടീസ്പൂൺ അളവിൽ ഉലുവ എടുക്കുക. ഈ ഉലുവ കൂടി ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഉലുവ പുതിയ മുടി വളരാനും മുടി കൊഴിച്ചിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് മാറ്റിയെടുക്കാനും താരൻ മാറ്റിയെടുക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യം താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *