കയ്യിൽ ബ്രഡ് ഉണ്ടോ ? എങ്കിൽ ഇങ്ങനെ ചെയ്യൂ എത്ര ഉണ്ടാക്കിയാലും തികയില്ല.

നമോരോരുത്തരും പലതരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി സ്നാക്കുകൾ ഉണ്ടാക്കി നോക്കുന്നവരാണ്. അത്തരത്തിൽ വ്യത്യസ്തമായ രുചികൾ രുചിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് നാം ഓരോരുത്തരും. അത്തരത്തിൽ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെയുള്ള ചില ഭക്ഷ്യ പദാർത്ഥങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ സ്നാക്കുകളും ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാവുന്നതാണ്. അത്തരത്തിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ വച്ച് കൊണ്ട് തന്നെ രുചികരമായിട്ടുള്ള സ്നാക്ക് ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്.

   

കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും ഒരുപോലെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു സ്നാക്ക് തന്നെയാണ് ഇത്. അതിനാൽ തന്നെ വൈകിട്ടത്തെ ചായയിൽ തീർച്ചയായും ഉൾപ്പെടുത്താൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ ടേസ്റ്റിലുള്ള സ്നാക്കാണ് ഇത്. അത്തരത്തിൽ ബ്രെഡ് ഉപയോഗിച്ച് ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കുന്ന ഒരു സൂപ്പർ സ്നാക്ക് തന്നെയാണ് ഇത്. ഏറ്റവും ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് ബ്രെഡ് നല്ലവണ്ണം പൊടിച്ചെടുക്കുകയാണ്.

പൊടിച്ചെടുത്ത ബ്രെഡിൽ അല്പം മാറ്റിവയ്ക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്. പിന്നീട് എല്ലില്ലാത്ത ചിക്കൻ കഷ്ണങ്ങൾ എടുത്തുകൊണ്ട് അതും മിക്സിയിൽ നല്ലവണ്ണം അരച്ചെടുക്കേണ്ടതാണ്. അതോടൊപ്പം തന്നെ ഒരു സവാളയും നല്ലവണ്ണം അരച്ചെടുത്ത് ഇതിലേക്ക് ഒഴിക്കേണ്ടതാണ്. പിന്നീട് അല്പം കുരുമുളകുപൊടിയും അല്പം ഉപ്പും ചേർത്ത് നല്ലവണ്ണം ഇത് മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കേണ്ടതാണ്.

അതിനുശേഷം ഇഷ്ടമുള്ള ഷോപ്പിൽ ആക്കി ഇത് പരത്തിക്കൊണ്ട് ആദ്യം മുട്ടയിൽ മുക്കി പിന്നെ ബ്രെഡ് പൊടിയിൽ മുക്കി എടുക്കുക. പിന്നീട് വീണ്ടും മുട്ടയിൽ മുക്കി മൈദ മാവിൽ മുക്കി ഫ്രൈ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. നീ കുറച്ചു വെച്ചുകൊണ്ട് ഫ്രൈ ചെയ്യാൻ ഓരോരുത്തരും വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. എന്നാൽ മാത്രമേ ശരിയായിവിധം അത് വെന്തു കിട്ടുകയുള്ളൂ. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.