ശരീരത്തിലേക്ക് കയറിക്കൂടുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ ഷുഗർ ബി പി കുറയ്ക്കാൻ ഇത് ഇങ്ങനെ കഴിക്കൂ. മാറ്റം സ്വയം തിരിച്ചറിയൂ.

ജീവിതശൈലി ദിനംപ്രതി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അവയിൽ ഏറ്റവും അധികം മാറ്റം വന്നിട്ടുള്ളത് നമ്മുടെ ആഹാരം മേഖലയിലാണ്. അതിനാൽ തന്നെ നിരവധി രോഗങ്ങളുമാണ് ഇതുമൂലം നമ്മളിൽ ഉണ്ടായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. അവയിൽ തന്നെ വളരെ പ്രാധാന്യം അർഹിക്കുന്ന ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ. ഇത്തരത്തിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് കടന്നുകൂടുന്ന രോഗങ്ങളെ ചെറുക്കുവാൻ നാം ഓരോരുത്തരും ഇന്നത്തെ.

സമൂഹത്തിൽ ശീലമാക്കിയിട്ടുള്ള ഒരു ഭക്ഷ്യ പദാർത്ഥമാണ് ഓട്സ്. ധാരാളം വിറ്റാമിനുകളും ആന്റിഓക്സൈനുകളും മിനറൽസും ഫൈബറുകളും അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് ഇത്. ഇതിന്റെ ഉപയോഗം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള രോഗാവസ്ഥകളെ പരമാവധി കുറയ്ക്കുന്നു. ഇതിൽ കലോറി വളരെയധികം കുറവായതിനാൽ തന്നെ ഇത് കഴിക്കുന്നത് വഴി നമ്മുടെ ശരീരഭാരം പെട്ടെന്ന് തന്നെ കുറയുന്നു.

അതിനാൽ ഇന്നത്തെ സമൂഹം നേരിടുന്ന അമിതവണ്ണം എന്ന പ്രശ്നത്തെ മറികടക്കാൻ ഇത് ഉപകാരപ്രദമാണ്. അതോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചിട്ടുള്ള കൊഴുപ്പുകളെയും ഷുഗറുകളെയും ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാനും ഇത് സഹായകരമാണ്. അതിനാൽ തന്നെ കിഡ്നി ഹൃദയം ലിവർ തുടങ്ങിയ അവയവങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനത്തെ ഇത് അനുകൂലമായി തന്നെ ബാധിക്കുന്നു. ഓട്സ് എന്നത് ഗ്ലൂട്ടൻ ഫ്രീ ഭക്ഷണമാണ്. ഇതിൽ ഗ്ലൂട്ടൻ എന്ന ഘടകം ഇല്ലാത്തതിനാൽ തന്നെ.

ഇത് കഴിക്കുന്നത് വഴി നമ്മുടെ കുടലിന്റെ ആരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടുന്നു. അതുപോലെ തന്നെ ദഹന വ്യവസ്ഥ ഉണർത്താനും ഇത് ഉപകാരപ്രദമാണ്. ഇത്തരത്തിൽ ഓട്സ് കഴിക്കുമ്പോൾ രാവിലെ കഴിക്കാൻ ഓരോരുത്തരും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. അത്തരത്തിൽ ഓട്സ് ഏതെല്ലാം രോഗങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെയെല്ലാം കഴിക്കണം എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ചാണ് ഇതിൽ പറയുന്നത്. ഇത്തരത്തിൽ ശീലമാക്കുന്നത് വഴി വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഓരോരുത്തർക്കും റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *