മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറി മുടികൾ ഇടത്തൂർന്ന് വളരുവാൻ വെറുതെ കളയുന്ന ഇതു മതി. ഇതിന്റെ ഗുണങ്ങൾ ആരും അറിയാതെ പോകരുതേ.

നമ്മുടെ ആഹാരങ്ങളിൽ നാം സ്ഥിരമായി തന്നെ ചേർക്കുന്ന ഒന്നാണ് സവാള. ധാരാളം വിറ്റാമിനുകളും ആന്റിഓക്സൈഡുകളും എല്ലാം ഇതിൽ അടങ്ങിയതിനാൽ ഇത് ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമാണ്. സവാളയിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള സൾഫർ സംയുക്തമാണ് സവോളയെ ഇത്രയ്ക്ക് ഗുണകരമാക്കുന്നത്. പലതരത്തിലുള്ള നേട്ടങ്ങളാണ് സവാള കഴിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത്. സവാള ഉപയോഗിക്കാൻ വേണ്ടി അതിന്റെ തോല് കളയാറുണ്ട്.

ഈ തോല് സവാളയെ പോലെ തന്നെ ഒത്തിരി ഗുണങ്ങൾ നിറഞ്ഞതാണ്. ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രക്തത്തെ ശുദ്ധീകരിക്കുകയും രക്തത്തിലെ കൊളസ്ട്രോളിനെയും ഷുഗറിനെയും എല്ലാം നീക്കുകയും ചെയ്യും. അതുവഴി രക്തോട്ടം സുഖകരമാകുകയും ഇത് ചർമ്മത്തിലെ പലതരത്തിലുള്ള പിഗ്മെ ന്റേഷനുകളും പാടുകളും എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. കൂടാതെ വൈറ്റമിൻ എ ധാരാളമായി തൊലിയിൽ അടങ്ങിയതിനാൽ.

ഇത് കണ്ണുകളുടെ ആരോഗ്യത്തിന് അത്യുത്തമമാണ്. കൂടാതെ വൈറ്റമിൻ സിയും ഉള്ളതിനാൽ ഇത് രോഗപ്രതിരോധ സംവിധാനത്തെ ഉത്തേജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഘടകമാണ്. ഇത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾക്ക് സവാളയുടെ തൊലിയിട്ട് തിളപ്പിച്ച വെള്ളമാണ് കുടിക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിൽ സവാളയുടെ തൊലി മുടികളുടെ സംരക്ഷണത്തിനും അത്യുത്തമമാണ്.

മുടികൊഴിച്ചിൽ അകാല നര താരൻ എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഒട്ടനവധി പ്രശ്നങ്ങളെ തടുക്കാൻ ഇതിന് കഴിയും. അത്തരത്തിൽ മുടികൾ നേരിടുന്ന ഒട്ടനവധി പ്രശ്നങ്ങളെ മറികടക്കുന്നതിന് വേണ്ടി സവാളയുടെ തോൽ ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഒരു ഹെയർ ടോണർ ആണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഈ ഹെയർ ടോണർ ദിവസവും ഉപയോഗിക്കുന്നത് വഴി നമ്മുടെ മുടികൾക്ക് ദൃഢത ലഭിക്കുന്നു. ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീടുകളിൽ ഉണ്ടാക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു ഹെയർ ടോണർ ആണ്. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *