ഗ്രീൻ ടീ ഇനി ഇങ്ങനെ തയ്യാറാക്കിയാൽ മതി…ഇത് കുടിക്കുന്നവരുടെ ഗുണങ്ങൾ കണ്ടോ… ഇതൊന്നും അറിഞ്ഞില്ലേ…

എല്ലാവർക്കും വളരെയേറെ സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയേറെ ഗുണകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ശരീരത്തിൽ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ശരീരം ആരോഗ്യം നഷ്ടപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ എങ്ങനെ മനസ്സിലാക്കാം. ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ക്ഷീണം അതിനു പ്രധാന ലക്ഷണമാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം നോക്കാം. ആരോഗ്യം ഇല്ലായ്മയുടെ മറ്റൊരു ലക്ഷണമാണ് അമിതമായി താടി.

അമിതമായി തടി ഒരേ സമയം തന്നെ ആരോഗ്യപ്രശ്നമായി അതുപോലെതന്നെ സൗന്ദര്യം പ്രശ്നമായും കാണാവുന്ന ഒന്നാണ്. അമിതമായ തടി കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം ചെയ്യാൻ കഴിയും. ധാരാളമായി വ്യായാമം ചെയ്യുന്നവർ ആയിരിക്കും. അതുപോലെതന്നെ ഡയറ്റ് എടുക്കുന്നവർ ഉണ്ടാകും. എന്നാൽ എന്തെല്ലാം ചെയ്താലും കൃത്യമായ റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. തടി കുറയ്ക്കാനായി നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് ഗ്രീൻ ടീയെ കുറിച്ചാണ്.

ഇന്ന് മലയാളികൾക്കുള്ള ഒരു ശീലമാണ് ഗ്രീൻ ടീ കുടിക്കുന്നത്. എന്നാൽ ഇത് കുടിക്കുന്നതിന് ചില സമയങ്ങളുണ്ട്. സമയം തെറ്റി കഴിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ വെറും വയറ്റിൽ കഴിക്കുന്നത് ഭക്ഷണത്തോടൊപ്പം കഴിക്കുന്നത് എല്ലാം തന്നെ ചില അവസരങ്ങളിൽ വലിയ ദോഷകരമായി ബാധിക്കാം. അത് എന്തെല്ലാം ആണ് തുടങ്ങിയ കാര്യം ഇവിടെ പറയുന്നത്. നമുക്കറിയാം ഗ്രീൻ ടീൽ ഒരുപാട് പോഷകങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ധാരാളം ആന്റി ഓസിഡന്റ്റുകൾ അതു പോലെ ഫയറ്റോ ന്യൂട്രിയന്റ് എല്ലാം അടങ്ങിയിട്ടുള്ള നല്ലപോലെ പോഷകരമായ ഒന്നാണ് ഗ്രീൻ ടീ.

അതുമാത്രമല്ല സൗന്ദര്യപരമായി ആരോഗ്യകരമായും ഹൃദയസംബന്ധപരമായി നമുക്ക് ഒരുപാട് ഗുണങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയും. ഇത് എല്ലാറ്റിനും ഉപരിയായി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ചീത്ത ഇല്ലാതാക്കാൻ ഈ ഗ്രീൻ ടീ കുടിക്കുന്നത് വഴി സാധിക്കുന്നതാണ്. അത് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രതിരോധ സംവിധാനങ്ങളുമായി ചേർന്ന് ശരീരത്തിലേക്ക് വരുന്ന അണുബാധകളെല്ലാം ചെറുത്തുനിർത്താനും ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. എന്നാൽ ഇത് വെറും വയറ്റിൽ കുടിക്കുന്നത് നല്ല ശീലമല്ല എന്നാണ് വിദഗ്ധർ പറയുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *