ഒരു ഓറഞ്ച് തൊലി മാത്രം മതി ഇനി മുഖം വെളുക്കാൻ..!! ഇങ്ങനെ ക്രീം ഉണ്ടാക്കി നോക്കാം…

എല്ലാവർക്കും വളരെ സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ സൗന്ദര്യം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഇനി പരിഹാരം കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മുഖ സൗന്ദര്യ വർദ്ദിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് ഒരു വിധം എല്ലാവരും. മുഖത്തുള്ള സകല പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാനും സൗന്ദര്യം വീണ്ടെടുക്കാനും വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ചെയ്തു നോക്കാറുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു ഫേസ്പാക്ക് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഒട്ടുമിക്ക സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾക്കും ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പരിഹാരം കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഒരു സ്കിൻ കെയർ വീഡിയോ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. സ്കിൻ നിറം വെക്കാനും അതുപോലെതന്നെ പാട്കൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഓറഞ്ചിന്റെ തൊലി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണിത്. പലപ്പോഴും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ലോഷനുകളും നമ്മൾ പണം കൊടുത്ത് വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ.

   

സാധിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ഫേസ്ക്രീം ആണ് ഇത്. സ്കിൻ വല്ലാതെ ഡ്രൈ ആയിട്ടുള്ള വർക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഏറ്റവും നല്ല ക്രീം ആണിത്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് ഡ്രൈനെസ് മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. സ്കിൻ നല്ല സ്മൂത്ത് സോഫ്റ്റ് ആക്കി മാറ്റി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പ്രധാനമായും ആവശ്യമുള്ളത് ഓറഞ്ച് തൊലിയാണ്. യാതൊരു ചെലവും കൂടാതെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

ഇത് എടുത്തിട്ടുള്ള ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് എടുത്ത് അതുപോലെ തന്നെ ഉപയോഗിച്ചാൽ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇതിൽ എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ആദ്യമായിട്ട് ഇത് കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് ഇത് ഷെയർ ചെയ്യുമല്ലോ. ഫേസ്ക്രീം ഉണ്ടാക്കാൻ ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഒരു മുസംബിയാണ്. ഓറഞ്ച് ആയാലും മതിയാകും. മുസമ്പിയുടെ തൊലിയാണെങ്കിൽ കുറച്ച് കട്ടി കൂടുതലായിരിക്കും. രണ്ടിലും വൈറ്റമിൻ സിയാണ് പ്രധാനമായും അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത്. അത് പോലെ ആന്റി ഓക്സിഡന്റ്സും ധാരാളമായി ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *