തലയിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന കഫം ഇനി അലിയിച്ചു കളയാം..!! ഈ ഒറ്റമൂലി മതി…| Sinusitis Treatment Malayalam

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. എല്ലാവർക്കും വളരെ സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ പറയുന്നത് സൈനസൈറ്റിസിനെ കുറിച്ചാണ്. ഒരുപാട് പേർക്ക് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് സൈനസൈറ്റിസ്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ കണ്ടുവരുന്നത് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

മൂക്കിന്റെ പാലത്തിന്റെ ഉള്ളിലായും അതുപോലെതന്നെ തലയിൽ കഫം നിറഞ്ഞ ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നവർ നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഉണ്ട്. ഇവർക്ക് സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളുണ്ട്. അത്തരത്തിൽ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. നിങ്ങൾക്ക് സ്വയം തന്നെ വീട്ടിൽ തയാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് അവ. അത്തരത്തിൽ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വക്കുന്നത്. വളരെ സിമ്പിൾ ആയി തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

ഇത് എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കുന്നത് എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഇത് തയ്യാറാക്കാനായി ഇവിടെ ഒരു പാത്രമാണ് ആവശ്യമുള്ളത്. ആദ്യം തന്നെ ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ഒരു ചെറുനാരങ്ങയാണ്. ആദ്യം തന്നെ ഒരു ചെറുനാരങ്ങ എടുക്കുക. പിന്നീട് ഇത് ചെറിയ കഷണങ്ങളാക്കി എടുക്കുക. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ഏഴെട്ട് അല്ലി വെളുത്തുള്ളിയാണ് ആവശ്യം ഉള്ളത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം.

ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ആദ്യം തന്നെ നാല് ചെറിയ ഉള്ളി എടുക്കുക. ഇതും കൂടി ഉപയോഗിച്ചു ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണിത്. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് തുളസിയുടെ ഇലയാണ്. പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് ചെറിയ കഷണം ഇഞ്ചിയാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Home tips by Pravi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *