ഇനി തളരാതെ ജോലിയെടുക്കാം..!! ഈയൊരു ഡ്രിങ്ക് കുടിച്ചാൽ മതി…| Immunity power

നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഏറെ ഗുണകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. പലപ്പോഴും ശരീരം ക്ഷീണിച്ച അവസ്ഥയിൽ കാണാറുണ്ട്. എന്തെല്ലാം ചെയ്തിട്ട് ഒരു ഉന്മേഷമില്ലാത്ത അവസ്ഥ ഉണ്ടായേക്കാം. ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇന്ന് ഇവിടെ പറയുന്നത് ഇമ്മ്യൂണിറ്റി പവർ കൂടുതലാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ ടിപ്പ് ആണ് അതിനായി ആവശ്യമുള്ളത് തുളസി യില ആണ്. ഒന്ന് രണ്ട് തുളസിയില എടുത്താൽ മതിയാകും. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് അടുത്തത് ആവശ്യമുള്ളത് വലിയ ജീരകമാണ്. ഇത് ഒരു ടീസ്പൂൺ ചേർത്തു കൊടുക്കാം.

പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ചെറിയ ചീരകം ആണ്. പിന്നീട് ചുക്ക് കറുവപ്പട്ട ഗ്രാമ്പൂ ഏറെക്കായ കുരുമുളക് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ചു വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. പിന്നീട് ഇത് നല്ലപോലെ വറുത്തെടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

എത്ര ക്ഷീണിച്ച അവശതയിൽ ആണെങ്കിലും നല്ല ഉന്മേഷ ലഭിക്കാനായി ഇനി ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Vijaya Media