മുട്ട് വേദന ഇനി മാറും..!! സന്ധിവേദനയ്ക്ക് നീരിന് പരിഹാരം…

കാൽമുട്ട് വേദന ജോയിന്റ് വേദന നീര് എന്നിവ നിരവധി പേരുടെയും പലപ്പോഴും വലയ്ക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ പരിഹാരം കാണാമെന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുട്ടുവേദനയും സന്ധിവേദനയും എല്ലാം തന്നെ പലർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം ആണ്. ഒരു പ്രായം കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ ഇതു വല്ലാത്ത രീതിയിലാണ് അലട്ടുക. പലപ്പോഴും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റാൻ മാർഗ്ഗങ്ങൾ പലതും പരീക്ഷിച്ചു നോക്കിക്കാണും. എന്തെല്ലാം ചെയ്തിട്ടും താൽക്കാലിക ശമനം മാത്രമാണ് പലപ്പോഴും കണ്ടുവരുന്നത്. ഇനിയിത്ര പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം. അതിന് സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ കൈ കാൽമുട്ട് വേദന മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. സാധാരണ കൂടുതലും പ്രായമായ വരിലാണ് ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പ്രശ്നങ്ങൾ ചെറുപ്പക്കാരെയും വലിയ രീതിയിൽ അലട്ടുന്ന ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടായി മാറിക്കഴിഞ്ഞു. ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾക്കെല്ലാം പരിഹാരമായി അടുക്കളയിലെ ചേരുവകൾ ചേർത്ത് ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒരു പ്രത്യേക പാനീയത്തെ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. മുട്ടുവേദനയ്ക്ക് എല്ലാം തന്നെ നൂറുശതമാനം ഫലപ്രദമായ ഒന്നാണ് ഇത്.

ഇതിൽ എന്തെല്ലാം ആണ് എങ്ങനെഎല്ലാ ആണ് ചേർക്കേണ്ടത് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ കൃത്യമായി അറിയാൻ സാധിക്കു. കുരുമുളക് ചുക്ക് ഇഞ്ചി ഉണക്കിയത് പിന്നെ ചെറിയ ജീരകം അതായത് നല്ല ജീരകം എന്നിവയാണ് ഇതിന് ആവശ്യമായ സാധനങ്ങൾ. ഇവയെല്ലാം തന്നെ ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങൾ കൊണ്ട് വളരെ മികച്ച നിൽക്കുന്ന ഒന്നാണ്. അതുപോലെതന്നെ പല അസുഖങ്ങൾക്കും മരുന്നായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണിത്. കുരുമുളക്ൽ പേപ്പറൈൻ എന്ന പ്രത്യേക ആന്റി ഓസിഡന്റ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. മാത്രമല്ല ഇതിൽ വൈറ്റമിൻ എസി മാത്രമല്ല ഫ്‌ളവനോടുകൾ കരോട്ടിനുകളും എന്നിവ എല്ലാം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

ജീരകവും ആരോഗ്യഗുണത്തിൽ മുൻപിൽ തന്നെയാണ്. വയർ കുറയാനും തടി കുറയാനും എല്ലാം തന്നെ ജീരകം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ ചുക്ക് ആരോഗ്യഗുണത്തിൽ ഒട്ടും പുറകിലില്ല. മികച്ചത് തന്നെയാണ്. എല്ലാറ്റിന്റെ പൊടികളാണ് ആവശ്യമുള്ളത്. നല്ല ഫ്രഷായി പൊടിച്ചെടുത്താൽ വളരെ നല്ലതാണ്. ചുക്ക് ജീരകവും ഇവിടെ പൊളിച്ചടുത്താണ്. കുരുമുളക് പൊടി പുറത് നിന്ന് വാങ്ങുന്നതാണ്. ഇതിൽ പറയുന്ന അളവിൽ തന്നെയാണ് പൊടികൾ എടുക്കാൻ ആയിട്ട്. ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. ഇത് എങ്ങനെയാണ് എടുക്കുക എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. എളുപ്പത്തിൽ റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : NiSha Home Tips.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *