നടക്കാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് ഇനി മാറി കിട്ടും… ആണി രോഗം ഒരു തലവേദന ആകുന്നുണ്ടോ… ഇനി മാറ്റാ…| Foot Corn Treatment

ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് വളരെ ഗുണപ്രദമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് ഭീഷണിയാകുന്ന രീതിയിൽ പല അസുഖങ്ങളും കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കാലിലെ ആണി രോഗം പൂർണമായും വെറും നാല് ദിവസം കൊണ്ട് തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

അതിന് സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് എവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. അതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് മൈലാഞ്ചി ഇലകളാണ്. കുറച്ച് ഇലകൾ മാത്രമാണ് അതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത്. ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾക്ക് നല്ല ഔഷധമായി ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നമ്മുടെ മുടിയുടെ വളർച്ചയ്ക്ക് ആണെങ്കിലും അതുപോലെ തന്നെ മുടിക്ക് നല്ല തണുപ്പ് ലഭിക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

വളരെ കുറച്ച് ഇലകളാണ് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് ഒരു ചെറുനാരങ്ങ ആണ്. ഇത് മുഴുവനായും ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല ഇതിന്റെ വളരെ കുറച്ച് നീര് മാത്രം ആവശ്യമായി വന്നാൽമതി. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഈ നാരങ്ങ നീര് കൂടി ചേർത്ത് ഇത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കുക. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ നല്ല റിസൾട്ട് തന്നെ ലഭിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് കുറച്ച് മഞ്ഞൾപൊടി ചേർത്തു കൊടുക്കുക. ഇതെല്ലാം കൂടി ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു നാടൻ വിദ്യയാണ് ഇത്. ആണി രോഗം പ്രശ്നങ്ങൾ ഒരു പരിധിവരെ നിയന്ത്രിക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാനി വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *