കരൾ അപകടത്തിൽ ആണോ..!! ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണിച്ചുതരും..!! ഇവ അവഗണിക്കല്ലേ..| Liver Cirrhosis Malayalam Tips

ഒട്ടുമിക്ക ആരോഗ്യം പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളാണ് ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്നത്. എന്തെല്ലാം കാരണം കൊണ്ടാണ് കരൾ വീക്കം ഉണ്ടാകുന്നത് നോക്കാം. അമിതമായി മദ്യപാനം ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാണ്.

കൂടാതെ പൊണ്ണത്തടി മൂലമുണ്ടാകുന്ന ഫാറ്റിലിവർ പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം ലിവറിൽ കൊഴുപ്പ് അടിയുക. പിന്നീട് ഇവ ലിവർ സിറോസിസ് ഫാറ്റിലിവർ പ്രശ്നം ഒക്കെ കാരണമാകും. ഇതുകൂടാതെ വൈറൽ ഹൈപ്പറ്റാറ്റിസ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകാറുണ്ട്. കൂടാതെ മറ്റു പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകാറുണ്ട്. എന്നാലിവാ വളരെ ചുരുക്കം മാത്രമാണ് കാരണമാകുന്നത്. ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് നോക്കാം.

പലപ്പോഴും അതിന്റെ അവസാന സ്റ്റേജിലാണ് ഇത് കണ്ടെത്താൻ സാധിക്കുക. അതുവരെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ലഷണം കാണിക്കാറില്ല. ഇതുവരുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് നോക്കാം. ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുക കാലുകളിൽ നീര് ഉണ്ടാവുക. ഇതുകൂടാതെ രക്ത ശർദ്ധിക്കുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ടാവുക. ഇതുകൂടാതെ ഓർമ്മക്കുറവ് പ്രശ്നങ്ങൾ.

വയറിൽ വെള്ളം വരികയും വയർ വീർക്കുകയും ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥ. പലപ്പോഴും ഇത് നേരത്തെ ലക്ഷണങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിക്കാത്തത് മൂലമാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമായി മാറുന്നത്. മറ്റെന്തെങ്കിലും കാരണങ്ങൾക്കു വേണ്ടി ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോഴാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു.