ചെറുപ്പം നിലനിർത്താം..നരച്ച മുടി കറുപ്പിക്കണോ..!! മുടി കറുപ്പിക്കാൻ ഇനി ഈയൊരു കാര്യം ചെയ്താൽ മതി..

മുഖസൗന്ദര്യത്തിന് ഒരു പ്രധാന ഘടകം തന്നെയാണ് മുടി. പലപ്പോഴും പലതരത്തിലുള്ള വെല്ലുവിളികൾ മുടിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നേരിടേണ്ടി വരാറുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുടി നരയ്ക്കുക എന്നത് പണ്ട് കാലം മുതൽ തന്നെ പ്രായമായവരിൽ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണമാണ്. എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ജീവിതശൈലിയും ഭാഷണരീതികളും എല്ലാം മാറിയത് തന്നെ ചെറുപ്പക്കാരിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വലിയ രീതിയിൽ തന്നെ കണ്ടുവരുന്ന അവസ്ഥയാണ്.

പാരമ്പര്യവും മാറിയ ജീവിതശൈലിയും എല്ലാം തന്നെ ഇതിന് പ്രധാന ഘടകങ്ങളായി കാണാൻ കഴിയും. ഇങ്ങനെയൊക്കെ ആണെങ്കിലും നരച്ച മുടി പഴയതുപോലെ ആവില്ല എന്ന് കരുതേണ്ട ആവശ്യമില്ല. നരച്ച മുടി വീണ്ടും പഴയതുപോലെ ആക്കാൻ പലതരത്തിലുള്ള പ്രകൃതി ദക്തമായ രീതികൾ കാണാൻ കഴിയും. അത് എന്തെല്ലാമാണ് എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് തൊലി ഉപയോഗിച്ചാണ് നരച്ച മുടി വീണ്ടും കറുപ്പിക്കാനുള്ള ഈ മിശ്രിതം തയ്യാറാക്കേണ്ട ത്.

അതിൽ നിന്ന് തന്നെ ഇത് എത്രമാത്രം പ്രകൃതിദത്തമാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ആവശ്യമുള്ള സാധനം ഇടത്തരം വലിപ്പമുള്ള 6 ഉരുളക്കിഴങ്ങ് തൊലി പീൽ ചെയ്തു എടുക്കുക എന്നതാണ്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് മറ്റ് എന്തെങ്കിലും ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാം. പിന്നീട് രണ്ട് കപ്പ് ശുദ്ധമായ വെള്ളത്തിൽ ഈ തൊലിയിട്ടു നന്നായി തിളപ്പിച്ച് എടുക്കാവുന്നതാണ്. ഇതുകൂടാതെ ഒലിവ് ഓയിൽ ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. പലപ്പോഴും നരച്ച മുടിയുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പലതരത്തിലുള്ള ഡൈ കെമിക്കൽ വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. ഇത് പലപ്പോഴും പല തരത്തിലുള്ള അലർജി പ്രശ്നങ്ങൾക്കും കാരണമാകാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.