ഗ്യാസ് ലാഭിക്കാൻ ഇനി ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി… ഇനി ഇത് വെറുതെ കളിയല്ലേ..!!

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ സകലവിധ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാം. ഗ്യാസ് ബർണർ കത്രിക എന്നിവ എങ്ങനെ ക്ലീൻ ചെയ്യാം എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ വീട്ടിൽ സ്ഥിരം ഉപയോഗിക്കുന്നവയാണ് ഗ്യാസ് അതുപോലെതന്നെ കത്രിക തുടങ്ങിയവ. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം എന്നും ഇവിടെ പറയുന്നത്.

ഒറ്റമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ വേഗം മാറ്റിയെടുക്കാം. ഗ്യാസ് ബർണർ ക്ലീനിങ് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വക്കുന്നത്. ഇത് ക്ലീൻ ചെയ്യാനായി വിനാഗിരി ബേക്കിംഗ് സോഡാ എന്നിവയെല്ലാം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. ഇരുമ്പാൻ പുളി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. നമ്മുടെ വീട്ടിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ലഭ്യമായ ഒന്നാണ് ഇരുമ്പൻപുളി. വെറുതെ വീണ് പോകുന്ന ഇരുമ്പൻപുളി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

അതിനുവേണ്ടി ഇരുമ്പൻപുളി മിക്സിയുടെ ജാറിൽ ഇട്ടശേഷം അരച്ചെടുക്കുക. ഇതിന്റെ നീര് ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവക്കുന്നത്. ഈ നീര് അരിച്ചെടുത്ത ശേഷം വേണം ഈയൊരു കാര്യം ചെയ്യാൻ. ഗ്യാസ് ബർണർ ഈ നീരിൽ ഇട്ടു വയ്ക്കാവുന്നതാണ്. ഉച്ചക്കഴിഞ്ഞാൽ ഗ്യാസിൽ അധികം പണി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് ആ ഒരു സമയത്ത് ഈ കാര്യം.

ചെയ്യാവുന്നതാണ്. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. വിം ബാർ ഉപയോഗിച്ച് ഇത് ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. നല്ല ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നു കൂടിയാണ് ഇത്. അങ്ങനെ ചെയ്താൽ ഗ്യാസ് അനാവശ്യ നഷ്ടവും ഒഴിവാക്കാം. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.