മീശ നല്ല കട്ടിക്ക് വളരും… നരച്ച താടി മീശ കറുപ്പിക്കാം… ഇതൊന്നും അറിയാതെ പോകല്ലേ…

താടി മീശ നല്ല രീതിയിൽ വളരണം എന്നില്ല. നരച്ച താടി കറുപ്പിക്കാനും അതുപോലെതന്നെ കട്ടിക്ക് വളരാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. പ്രധാനമായും പുരുഷന്മാർ നേരിടുന്ന പ്രധാന പ്രശ്നമാണ് താടി നരക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ മീശ കറക്കുന്നത് തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ശരീരത്തിലെ സകല വിധ പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നമ്മുടെ ഇടയിൽ നിരവധി ആളുകൾക്ക് താടിയും മീശയും വളരാത്ത അവസ്ഥ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. വയസ്സായാലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. തീർച്ചയായും നല്ലൊരു റിസൾട്ട് തന്നെ ലഭിക്കുന്നതാണ്. കുറച്ചുനാൾ കൊണ്ട് തന്നെ നല്ല തിക്കായി താടിയും മീശയും വളരുന്നതാണ്.

https://youtu.be/Yq06JpF0J_k

അത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ചെറുനാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞത് ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഈ നാരങ്ങയിൽ ഒരുപാട് ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. താടി നല്ല രീതിയിൽ വളരാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. നല്ല രീതിയിൽ തഴച്ചു വളരാനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നല്ല കറുത്ത നിറത്തിൽ തന്നെ താടി തഴച്ചു വളരുന്നതാണ്.

അതിന് സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് എവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഒരു സ്പൂണ്‍ എന്ന രീതിയിൽ ഒഴിച്ചു കൊടുത്താൽ മതി. ഇതിലേക്ക് പിന്നീട് ആവശ്യമുള്ളത് വെളിച്ചെണ്ണ ആണ് ഉപയോഗിച്ചിട്ട് തയ്യാറാക്കാവുന്നതാണ്ഇത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതാണ്. വെളിച്ചെണ്ണയിൽ ധാരാളം യൂറിക്കാസിഡ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പിഗ്മെന്റേഷൻ നല്ല രീതിയിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *