കാലങ്ങളായിട്ടും ഇതൊന്നും അറിഞ്ഞില്ലല്ലോ ഈശ്വരാ..!! ഇനിയെങ്കിലും അറിയാതെ പോകല്ലേ…

വീട്ടിൽ എല്ലാവർക്കും വളരെ സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വീട്ടിൽ കൂടുതൽ സമയം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിലും പല വീട്ടമ്മമാരും മനസ്സിൽ പോലും ചിന്തിക്കാത്ത ചെറിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഒരു ചെറുനാരങ്ങയും ഉപ്പും ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാവുന്നതാണ്. ചെറുനാരങ്ങയിലും ധാരാളം ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ ഉള്ള സിങ്ക് ടെപ്പിൽ കംപ്ലീറ്റ് അഴുക്ക് നിൽക്കുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും. ഇത്തരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന അഴുക്ക് പൂർണ്ണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പൈപ്പിനകത്ത് അഴുക്ക് ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യതയും വളരെ കൂടുതലാണ്. ഇത് ഈ രീതിയിൽ വെച്ച ശേഷം മുകൾഭാഗം ബ്ലോക്ക് മാറ്റാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

അത് എങ്ങനെ ചെയ്യാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇതിന് ഉള്ളിലെ അഴുക്ക് പോകാനും അതുപോലെതന്നെ പൈപ്പ് നല്ല ക്ലീൻ ചെയ്യാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നല്ല നിറം വരാൻ വളരെ ഏറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ചെറുനാരങ്ങ. ഇതിൽ അഴുക്ക് കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിരിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് കാണാൻ കഴിയുക.

ഇതെല്ലാം തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെറുനാരങ്ങ ഉപയോഗിച്ച് ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഈ ചെറുനാരങ്ങാത്തോട് വീണ്ടും ഉപ്പിൽ മുക്കി അടുക്കളയിലെ സിങ്കും പൂർണ്ണമായി ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇനി ഇത്തരം ക്ലീനിങ് വളരെ എളുപ്പമാക്കി എടുക്കാം. വീട്ടിൽ നിങ്ങൾക്ക് അനായാസം ചെയ്യാവുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു.