പാത്രങ്ങൾ ഇനി എത്ര കരിപിടിച്ചാലും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ക്ലീൻ ചെയ്യാം… ഈ കാര്യം ചെയ്താൽ മതി…

അടുക്കളയിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഈ ചെറിയ കാര്യങ്ങൾ കൂടുതൽ നീട്ടന്മാർക്ക് വളരെയേറെ ഉപകാരപ്പെടുന്നവയാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നോൺസ്റ്റിക് പാനിൽ അടിഭാഗത്ത് വലിയ രീതിയിലുള്ള കരി ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇത് കളയാൻ എന്താണ് മാർഗം എന്ന് പലരും ചോദിക്കുന്നവയാണ്. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഫ്രൈ ചെയ്യുന്ന പാൻ ആണെങ്കിൽ ഫ്രൈ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് എണ്ണ താഴേക്ക് ഇറങ്ങി വന്നതാണ് ഇത്തരത്തിൽ കരിപിടിക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള കരി മാറ്റിയെടുക്കാൻ വളരെ വലിയ പാടാണ് ഉണ്ടാവുക. എത്ര ഉരച്ചാലും പോകാത്ത അവസ്ഥയാണ് കണ്ടുവരുന്നത്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റി യെടുക്കാൻ. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായും മാറ്റിയെടുക്കാൻ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഈ പാത്രം നല്ലപോലെ ചൂടാക്കി എടുക്കുക. നീ ചൂടോടുകൂടി തന്നെ ഇതിലേക്ക് ആദ്യം ബേക്കിംഗ് സോഡ ഇട്ടുകൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഒഴിച്ചുകൊടുക്കേണ്ടത് വിനാഗിരി ആണ്. ഇത് ഒഴിച്ചുകൊടുത്തു പിന്നീട് ബേക്കിംഗ് സോഡ വീണ്ടും വിതറിയെടുത്ത് ഫിൽ ആക്കി എടുക്കുക. പിന്നീട് ഇത് അര മണിക്കൂർ സമയം മാറ്റിവയ്ക്കുക. ഇതിനുശേഷം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പാൻ ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ അവിടെ സ്ക്രബർ ഉപയോഗിച്ച് തേച് ഉരച്ചു എടുക്കാവുന്നതാണ്. ഇത് ആരാണ് കരിപിടിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഇതുപോലെതന്നെ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ എത്ര കാലം കഴിഞ്ഞാലും നല്ല പുതുപുത്തനായി തന്നെ പാത്രങ്ങൾ ഇരിക്കുന്നതാണ്. മാത്രമല്ല യാതൊരു ചെലവും കൂടാതെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവ. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.