ഇക്കാര്യങ്ങൾ സ്ത്രീകൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം… ഇതൊന്നുമറിയാതെ പോകല്ലേ…

സ്ത്രീകളിൽ ഉണ്ടാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളെപ്പറ്റി ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും സ്ത്രീകൾക്ക് ഉണ്ടാവുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങൾ പറ്റിയാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ചിലർക്ക് സ്തനങ്ങളിൽ വേദന ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ചിലർക്ക് ഇത് മാസ മുറയായി കാണാൻ കഴിയാറുണ്ട്. മറ്റു ചിലർക്ക് ക്യാൻസർ മൂലമുള്ള പേടി കാരണം ഉണ്ടാകുന്ന വേദനയാണ്. മറ്റു ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇല്ലെങ്കിൽ വൈറ്റമിൻ ഇ ടാബ്ലറ്റുകൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. സ്ഥനങ്ങളിൽ പഴുപ്പ് ആയി ചില സ്ത്രീകൾ വരാറുണ്ട്.

   

ചിലർക്ക് മുലയൂട്ടുമ്പോൾ കൃത്യമായ രീതിയിലായിരിക്കും ചെയ്യുന്നത്. ഇതുമൂലം ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചികിത്സിച്ചു ഭേദമാക്കാൻ കഴിയുന്നതാണ്. എല്ലാ മുഴകളും കാൻസർ ആകണമെന്നില്ല. ചെറുപ്രായത്തിൽ ഉണ്ടാവുന്ന മുഴകൾ ക്യാൻസർ അല്ല. എങ്കിലും അത് നോക്കി സ്കാൻ പരിശോധിച്ചശേഷം ക്യാൻസർ അല്ല എന്ന് വിലയിരുത്തേണ്ടതാണ്. നീർക്കെട്ട് കളായി ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കാണാറുണ്ട്.

നീര് കുത്തി എടുക്കുമ്പോൾ പലതും മാറി പോകാറുണ്ട്. കൂടുതൽ ഇത്തരം കേസുകളിൽ സംശയം ഉണ്ടാവുന്നത് രക്തനിറം ഉണ്ടാകുമ്പോഴാണ്. അതും ഇത്തരത്തിൽ തന്നെ സ്കാൻ ചെയ്തു വഴി സർജറിയിലൂടെ മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്. ലോകമെമ്പാടും സ്ത്രീകളിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കണ്ടുവരുന്ന ക്യാൻസർ ബ്രെസ്റ്റ് ക്യാൻസർ ആണ്. ഇന്ന് അത് വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന സാഹചര്യം ആണ് കാണാൻ കഴിയുക.

കൂടുതലായി അതിനെ കുറിച്ച് അറിവുള്ളവർ ആയിരിക്കണം. NB ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് നല്ലത്. ഓരോരുത്തരുടെയും ശരീരം പലതരത്തിലാണ് ഇതിനെ പ്രതികരിക്കുക. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഉപയോഗിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *