മുടി കൊഴിഞ്ഞു തീരാറായോ? എങ്കിൽ മുടിയിൽ ഇതൊന്നു അപ്ലൈ ചെയ്യൂ മാറ്റം സ്വയം തിരിച്ചറിയൂ.

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ എന്നും കാണാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം. അരി വേവിച്ചു ഊറ്റുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന വെള്ളമാണ് ഇത്. പൊതുവേ ഈ വെള്ളം കന്നുകാലികൾക്കും മറ്റും കൊടുക്കാറാണ് പതിവ്. എന്നാൽ ധാരാളം ഗുണങ്ങൾ ഉള്ള ഒരു വെള്ളം തന്നെയാണ് ഇത്. നല്ലൊരു എനർജി ഡ്രിങ്ക് ആയിട്ട് പണ്ടുകാലം മുതലേ ആളുകൾ ഉപയോഗിച്ചുവന്നിരുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് കഞ്ഞിവെള്ളം.

പണ്ടത്തെ ആളുകളുടെ ശക്തി എന്ന് വേണമെങ്കിൽ കഞ്ഞിവെള്ളത്തെ വിശേഷിപ്പിക്കാവുന്നതാണ്. ഇതിൽ ധാരാളം അമിനോ ആസിഡുകൾ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളതിനാൽ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന്റെ മസിലുകളുടെ പുനരുദ്ധാരണത്തിന് ഇത് ഏറ്റവും ഉത്തമമാണ്. അതിനാൽ തന്നെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം ഇത് കുടിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നു. ഇത് ദഹനത്തെ ഏറ്റവും അധികം സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഡ്രിങ്കാണ്.

അതിനാൽ തന്നെ വയറിളക്കം മലബന്ധം പോലുള്ള പല പ്രശ്നങ്ങളെയും ഇത് മറികടക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. കൂടാതെ ചർമ്മത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന പൊള്ളലേറ്റപ്പാടുകൾ സൂര്യാഘാതം ഉണ്ടാകുന്ന പാടുകൾ എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഒട്ടനവധി പാടുകളെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാനും വർധിപ്പിക്കാനും ഇത് ഉപകാരപ്രദമാണ്. ചർമ്മത്തെ പോലെ തന്നെ മുടിയുടെ സംരക്ഷണത്തിനും ഇത് പ്രയോജനകരമാണ്.

അത്തരത്തിൽ മുടികൾ നേരിടുന്ന ഒട്ടനവധി പ്രശ്നങ്ങളെ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ടിപ്പാണ് ഇതിൽ കാണുന്നത്. ഇതിനായി കഞ്ഞിവെള്ളത്തോടൊപ്പം ഉലുവയും ആവശ്യമായി വരുന്നു. ഈയൊരു ഡ്രിങ്ക് നമ്മുടെ തലയിൽ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുകയാണെങ്കിൽ അകാലനര താരൻ മുടികൊഴിച്ചിൽ എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഒട്ടനവധി പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മറികടക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. തുടർന്ന് വീഡിയോ കാണുക.