എത്ര കൂടിയ ബീപിയും കുറയ്ക്കാം..!! കണ്ണ് മസിൽ എന്നിവയുടെ ആരോഗ്യത്തിന്…

എല്ലാവർക്കും വളരെ സഹായകരമായി ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവക്കുന്നത്. ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയേറെ ഗുണകരമായ നിരവധി സസ്യം നമ്മുടെ ചുറ്റിലും കാണാൻ കഴിയും. അത്തരത്തിലുള്ള ചില സസ്യങ്ങൾ പറ്റിയാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തയ്യാറാക്കുന്ന ഒരു ജ്യൂസുമാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് ബിപി അതുപോലെതന്നെ രക്തസമ്മർദ്ദം.

കുറയ്ക്കാൻ വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. രക്തസമ്മർദ്ദം കൂടി നിൽക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് അതിന് നോർമൽ ആക്കിയെടുക്കാനും വളരെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. അതുപോലെതന്നെ ബിപി എപ്പോഴെങ്കിലും വന്നിട്ടുള്ളവർ പേരയ്ക്ക ജ്യൂസ് ആക്കി അല്ലെങ്കിൽ വെറുതെ കഴിക്കുന്നത് ബിപി നോർമൽ ആയിരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ്. ഇതുകൂടാതെ മറ്റു ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ നമുക്ക് ജ്യൂസ് തയ്യാറാക്കാം. നമുക്ക് രോഗ പ്രതിരോധ ശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കാനായി നാരങ്ങ വെള്ളം കുടിക്കാറുണ്ട്. ഇതിൽ അടങ്ങിയതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ വൈറ്റമിൻ സി പേരക്കയിൽ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ അതുപോലെതന്നെ.

ആരോഗ്യത്തിനും സൗന്ദര്യത്തിനും എല്ലാം തന്നെ നാരങ്ങ പോലെ തന്നെ പേരക്ക നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും. ഇവിടെ മൂന്നു പേരക്കയാണ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഇത് നന്നായി കഴുകിയെടുത്ത ശേഷം തൊലി കളയരുത്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിന് ശരീരത്തിൽ പല തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Tips For Happy Life

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *