ശരീരം മുഴുവൻ വെളുക്കാൻ ഇനി ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി… വെള്ളരിക്ക ഉപയോഗിച്ചുള്ള വിദ്യ…| To keep young

ശരീര സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടു മിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാനും ശരീര സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒരു കുക്കുംബർ ജെൽ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത്. നമുക്ക് വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന അലോവേര ജെല് ഇല്ലാതെ തന്നെ ഉണ്ടാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചുളിവുകളും വരകളും കുറയ്ക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ചെറുപ്പം നിലനിർത്താനും ഏറ്റവുമധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നിറം വയ്ക്കാനും പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും സഹായിക്കുന്ന ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഈയൊരു ജെൽ എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

   

ഇതിനായി ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഒരു കുക്കുംബർ ആണ്. നമ്മുടെ വീട്ടിൽ കക്കരി എന്നാണ് ഇതിന് പറയുന്നത്. ഇത് നന്നായി കഴുകി വൃത്തിയാക്കി എടുക്കുക. പിന്നീട് തൊലി കളയേണ്ട ആവശ്യമില്ല. തോലോട് കൂടി തന്നെ ചെറിയ കഷണങ്ങളാക്കി കട്ട് ചെയ്ത് എടുക്കേണ്ടതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ റിസൾട്ട് കാണാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് നല്ലപോലെ അരച്ചെടുക്കാവുന്നതാണ്. കുക്കുമ്പറിൽ വെള്ളമുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ നന്നായി അരച്ചെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നത് ആണ്. പിന്നീട് നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ഫ്ലാക്സ് സീഡ് ആണ്.

ഇത് ഓൺലൈൻ ആയിട്ട് സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ വാങ്ങാൻ കിട്ടുന്ന ഒന്നാണ്. നമ്മുടെ സ്കിന്നിലെ ചെറുപ്പം നിലനിർത്താൻ ഏറ്റവും അധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് തിളപ്പിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നല്ല ജെല്ല് പോലെയാണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാൻ ഉപയോഗിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളെല്ലാം താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *